| dây thừng | 20mm 26mm 28mm 30mm |
|---|---|
| Xi lanh | Xi lanh chất lượng cao |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh mẽ hơn |
| OEM / ODM | Đúng |
| Độ sâu đào | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Vật liệu | BS900E |
|---|---|
| Chất lượng | Phần thưởng |
| độ sâu đào | 12m - 32m |
| Tùy chỉnh dịch vụ | Đúng |
| Thương hiệu máy đào thích hợp | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion Cat, v.v. |
| Góc quay | 360 độ |
|---|---|
| BẢO TRÌ | Ít bảo trì hơn |
| OEM | Dịch vụ OEM được cung cấp |
| Kiểm soát chất lượng | Kiểm tra 100% trước khi giao hàng |
| Bưu kiện | Bao bì bằng gỗ / Bong bóng |