| Digging Depth | 18m 20m 25m 30m 32m |
|---|---|
| Clamshell Bucket (cbm) | 1cbm 1.5cbm 2cbm 2.5cbm 3cbm |
| Suitable Excavators | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion etc |
| Design | High Effective design, safe and stable |
| Cylinders | High quality cylinders, longer service life-span |
| độ sâu đào | 18m 20m 25m 30m 32m |
|---|---|
| xô vỏ sò | 1cbm 1,5cbm 2cbm 2,5cbm 3cbm |
| Môi trường làm việc phù hợp | Công trình xây dựng, đào móng nhà |
| kiểm tra | Đúng |
| Hỗ trợ kỹ thuật | Đúng |
| Vật liệu | BS900E, Cao cấp |
|---|---|
| độ sâu đào | 25m - 32m |
| Môi trường làm việc phù hợp | Đào hố móng nhà, hố sâu, hố chìm |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Hiệu quả cao | Đúng |
| Vật liệu | Mạnh hơn Q690D |
|---|---|
| Hiệu quả cao | Đúng |
| độ sâu đào | 20m 22m 25m 30m 32m |
| xô vỏ sò | 1cbm 1,5cbm 2cbm 2,5cbm 3cbm |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, trắng xanh tùy chỉnh |
| Hỗ trợ kỹ thuật | Đúng |
|---|---|
| độ sâu đào | 16m 18m 20m 25m 30m 32m |
| Vật liệu | BS900E, Q690D, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Thích hợp cho | Đào Sand Silt Silt sỏi |
| Kiểm tra trước khi gửi | Đúng |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
|---|---|
| OEM / ODM | Đúng |
| Hiệu quả cao | Đúng |
| Dung tích thùng vỏ sò | 1 cbm - 3cbm |
| Độ sâu đào (M) | 18m 22m 25m 30m 32m |
| Độ sâu đào | 8m 10m 15m 18m 20m 22m 30m 32m |
|---|---|
| dây thừng | Dây dây chất lượng cao Muti-Strand |
| xô vỏ sò | 0,8cbm 1cbm 2cbm 2,5cbm 3cbm |
| Ứng dụng | Đào hố móng nhà, hố sâu |
| Vật liệu | BS900E hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Mô hình máy xúc | 6TON - 60TON |
|---|---|
| Thương hiệu máy đào thích hợp | Hitachi Komatsu Sany Kobelco Kato vv |
| Chiều dài | 10m 15m 18m 20m 25m 28m |
| Màu sắc | Tùy chỉnh, đỏ, xanh, vàng, v.v. |
| Vật liệu | LG700 |
| Vật liệu | Thiều Cương Q355B |
|---|---|
| độ sâu đào | 4m, 8m, 10m, 12m |
| Điều kiện | Mới |
| Nộp đơn | 3 tấn - 55 tấn |
| Khả năng của xô | 0.1 cbm - 1cbm |
| Vật liệu | Thiều Cương Q355B |
|---|---|
| Khả năng của xô | 0.1 cbm - 1cbm |
| Điều kiện | Mới |
| Nộp đơn | 3 tấn - 55 tấn |
| độ sâu đào | 4m, 8m, 10m, 12m |