| Features | Telescopic |
|---|---|
| Material | BS900E, Stronger |
| Model | Excavator Telescopic Boom Telescopic Arm 09 |
| Suitable Excavators | 25ton - 66ton |
| Suitable Brands | Hitachi Komatsu Sany Kato Zoomlion etc |
| Vật liệu | Shaogang Q355B / Q690D |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Đặc điểm | cánh tay kính thiên văn |
| Khả năng của xô | 0.1 cbm - 1cbm |
| Độ sâu đào tối đa | 6m, 8m, 10m, 12m |
| Điều kiện | Mới hoàn toàn. |
|---|---|
| độ sâu đào | 8m, 10m, 12m, 16m |
| Bảo hành | 6 tháng đối với tay trượt, 3 tháng đối với gầu |
| Nộp đơn | Máy đào 3 tấn - 55 tấn |
| Khả năng của xô | 0.1 cbm - 1cbm |
| Vật liệu | Q355B |
|---|---|
| Độ sâu đào (M) | 8m 10m 12m 14m 16m |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, trắng xanh tùy chỉnh |
| Máy đào thích hợp | Mèo hitachi komatsu sany zoomlion, v.v. |
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay, 3 tháng cho xô |
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, vàng, xanh, đen |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Độ sâu đào (M) | 8m 10m 12m 14m 16m |
| Chất lượng | Chất lượng cao |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
|---|---|
| Dây thừng | Dây dây chất lượng cao |
| tệp đính kèm | Xô / thùng clamshell / vật lộn |
| Đám cưới | Hàn cao cấp |
| Độ sâu đào (m) | 20m 25m 30m 32m |
| Độ sâu đào (m) | 6m 10m 12m 14m 16m 18m 20m |
|---|---|
| Mô hình máy xúc | 6 tấn - 55 tấn |
| Vật liệu | Q355B, Q690D |
| OEM / ODM | Đúng |
| Hiệu quả cao | Đúng |
| Vật liệu | Q355B |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, Vàng, Xanh |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Máy đào thích hợp | Cat Hitachi Komatsu Sany Zoomlion |
| Độ sâu đào (M) | 8m 10m 12m 14m 16m |
| tệp đính kèm | Xô / thùng clamshell / vật lộn tùy chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Đám cưới | Hàn cao cấp, dây dây |
| Dây thừng | Tuổi thọ dài hơn |
| Vật liệu | BS900E, Cao cấp |
|---|---|
| độ sâu đào | 25m - 32m |
| Môi trường làm việc phù hợp | Đào hố móng nhà, hố sâu, hố chìm |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Hiệu quả cao | Đúng |