| độ sâu đào | 4m, 8m, 10m, 12m |
|---|---|
| Nộp đơn | 3 tấn - 55 tấn |
| Khả năng của xô | 0.1 cbm - 1cbm |
| Điều kiện | Mới |
| Vật liệu | Thiều Cương Q355B |
| Features | High Effective and Longer Life-span |
|---|---|
| Painting | Premium Painting |
| Cylinders | High Quality Cylinders |
| Color | Yellow, Red, White, Blue, Customized |
| Digging Depth(m) | 6m, 12m, 16m, 18m |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Áp dụng cho | 3 tấn - 55 tấn |
| Khả năng xô | 0.1 cbm - 1cbm |
| Vật liệu | Thiều Cương Q355B |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay và xi lanh |
|---|---|
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Máy đào thích hợp | 20TON 35TON 55TON |
| Màu sắc | Hitachi Komatsu Zoomlion vv |
| độ sâu đào | 8m 10m 12m |
| Vật liệu | Q355B |
|---|---|
| hàn | Hàn tốt hơn |
| Độ sâu đào (M) | 8m 10m 12m 14m 16m |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | Máy đào 6TON đến 55TON |
| Màu sắc | Đỏ, Vàng, Xanh |
| ODM/OEM | Có sẵn |
|---|---|
| khoảng cách xa | 10m 12m 16m |
| Dịch vụ sau bán hàng | Có, 24 giờ có sẵn |
| Vật liệu | Q355B, Q690D, Vật liệu cao cấp |
| Nhà sản xuất | Vâng |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, trắng xanh tùy chỉnh |
|---|---|
| Máy đào thích hợp | 20TON - 120TON |
| Độ sâu đào (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| BẢO TRÌ | Bảo trì dễ dàng |
| Material | Premium BS900E, Q355B |
|---|---|
| Apply to | 20 ton excavator to 80 ton excavator |
| Bucket Capacity | 0.4 cbm - 2.5 cbm |
| Situation | New |
| Digging Depth | 12m - 32m |
| phụ kiện máy xúc | Xô, Xô tiêu chuẩn, Xô vỏ sò và các phụ kiện khác |
|---|---|
| Từ khóa | Máy xúc cánh tay kính thiên văn |
| Vật liệu | Q690D / HG785 / Q355B nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Nộp đơn | Máy đào 6 tấn - 36 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Từ khóa | Máy xúc cánh tay kính thiên văn |
|---|---|
| phụ kiện máy xúc | Xô và các phụ kiện khác |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Vật liệu | Q690D / HG785 / Q355B nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Nộp đơn | Máy đào 6 tấn - 36 tấn |