| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều dài | 17m, 20m, 25m, 30m |
| Nộp đơn | Máy xúc 25 tấn - 67 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |
| Máy đào phù hợp | Máy xúc 6 tấn 20 tấn 25 tấn 55 tấn trở lên |
|---|---|
| Ứng dụng rộng rãi | Cần máy xúc dài có thể dùng để đào cát, đất, bùn, sỏi, dỡ hàng tại cầu cảng, sông sạch, v.v. |
| danh mục sản phẩm | Máy đào cánh cụt dài |
| xi lanh xô | Có sẵn |
| Mô hình máy xúc (m) | 30-36T, 20T, 37-39T, 40-47T, 25-28T, 30-33T, 35-39T |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều dài | 17m, 20m, 25m, 30m |
| Nộp đơn | Máy xúc 25 tấn - 67 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |
| thương hiệu | Máy móc Zhonghe |
|---|---|
| Kiểu | Máy xúc Long Reach Boom |
| Chiều dài | 17-23m |
| Máy đào thích hợp | 65-95 tấn |
| Loại di chuyển | Máy xúc bánh xích |
| Điều kiện | Mới, mới 100%, Máy xới và phụ tùng máy xúc mới |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến, Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Chiều rộng của máy xới | 240-800mm |
| Trọng lượng máy | 1,7-55T |
| Điều kiện | Mới, mới 100%, Máy xới và phụ tùng máy xúc mới |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến, Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Chiều rộng của máy xới | 240-800mm |
| Trọng lượng máy | 1,7-55T |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy xúc 6-50 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | công việc đường hầm |
| Điều kiện | Mới |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy xúc 6-50 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | công việc đường hầm |
| Điều kiện | Mới |
| Điều kiện | Mới, hoàn toàn mới |
|---|---|
| xô | 0,5cbm 1cbm 1,5cbm |
| xi lanh xô | bao gồm |
| Chiều dài | 16m 18m 20m 21m |
| Vật liệu | Q355b Q690D Q355NE |
| Tên | Máy xúc cánh tay dài |
|---|---|
| Máy đào thích hợp | Sumitomo, Sany, Cat, Komatsu, Zoomlion, v.v. |
| OEM / ODM | Đúng |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| độ sâu đào | 8m 10m 15m 18m 20m 22m |