| Tên sản phẩm | cánh tay trượt |
|---|---|
| Thích hợp | 3-36Tấn |
| Sử dụng | Công việc của máy đào |
| Vật liệu | Q355B |
| Màu sắc | khách hàng yêu cầu |
| Phạm vi tiếp cận tối đa | 16m 18m |
|---|---|
| hàn | Phần thưởng |
| Khả năng của xô | 0,4cbm, 0,6cbm, 1,5cbm, 2,2cbm, 2,5cbm |
| Điều kiện | Mới |
| Số lượng phần | 3 phần |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy xúc 20-50 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tên sản phẩm | Cần cẩu kính thiên văn máy xúc |
| Điều kiện | Mới |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
|---|---|
| Dây thừng | Dây chất lượng tốt dây muti-sợi |
| Đám cưới | Hàn cao cấp, không dễ bẻ khóa |
| tệp đính kèm | Xô / thùng clamshell / vật lộn |
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay và xi lanh kính thiên văn |
| độ sâu đào | 18m 20m 25m 30m 32m |
|---|---|
| hàn | Hàn cao cấp, không dễ bẻ khóa |
| Máy đào thích hợp | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion vv |
| Thiết kế | Công việc thiết kế hiệu quả cao, an toàn và ổn định, tiếp cận lâu dài bằng kính thiên văn |
| xi lanh | Xi lanh chất lượng cao, tuổi thọ cao hơn |
| Thiết kế | Thiết kế hiệu quả cao, an toàn và ổn định, tiếp cận dài kính thiên văn |
|---|---|
| hàn | Hàn cao cấp, không dễ bẻ khóa |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| độ sâu đào | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Máy đào thích hợp | Hitachi Komatsu Sany, v.v. |
| kiểm tra | Đúng |
|---|---|
| Vật liệu | BS900E |
| Hiệu quả cao | Đúng |
| xô vỏ sò | 1,5cbm 2cbm 2,5cbm 3cbm |
| Tuổi thọ dài hơn | Đúng |
| Hiệu quả | Hiệu quả cao, hiệu quả cao |
|---|---|
| xô | Xô clamshell / vật lộn / lấy |
| Độ sâu đào (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Bảo trì | Dễ dàng bảo trì, thêm chất bôi trơn |
| OEM/ODM | Đúng |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, trắng xanh tùy chỉnh |
| Hiệu quả cao | Đúng |
| Chất lượng cao | Đúng |
| Máy xúc Suiatble | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion vv |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
|---|---|
| Độ sâu đào (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Bảo trì | Dễ dàng bảo trì |
| Hiệu quả | Hiệu quả cao |
| xô | xô vỏ sò |