| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy xúc 20-50 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tên sản phẩm | Cần cẩu kính thiên văn máy xúc |
| Điều kiện | Mới |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy xúc 20-50 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tên sản phẩm | Cần cẩu kính thiên văn máy xúc |
| Điều kiện | Mới |
| Thương hiệu | trung hòa |
|---|---|
| Ứng dụng | máy xúc bánh xích |
| Vật liệu | Q355+LG700 |
| Màu sắc | Yêu cầu của khách hàng |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện | Mới, 100%mới, cánh tay kính thiên văn mới |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến, Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Khả năng của xô | 0,9m3,0,4-0,5CBM,0,2-6m3 |
| Trọng lượng máy | 6-36t |
| Tên | phụ tùng máy xúc |
|---|---|
| Kiểu | thợ đào đúc búa |
| Cân nặng | 3550kg |
| Máy đào thích hợp (tấn) | 30-40 tấn |
| Ứng dụng | phá dỡ công trình |
| Điều kiện | Mới, mới 100%, Máy xới và phụ tùng máy xúc mới |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến, Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Chiều rộng của máy xới | 240-800mm |
| Trọng lượng máy | 1,7-55T |
| Key Word | telescopic boom excavator |
|---|---|
| Situation | Brand New |
| Material | LG700 lighter and stronger |
| Digging depth | 6m-16m |
| Apply to | 6 ton - 50 ton excavator |
| Bảo hành | 6 tháng đối với tay trượt, 3 tháng đối với gầu |
|---|---|
| Đặc điểm | Tầm với dài, hiệu quả cao và tuổi thọ dài hơn |
| Nộp đơn | 20TON - 55TON |
| Vật liệu | Thiều Cương Q355B |
| Khả năng của xô | 0,1 cbm - 2cbm |
| Bảo hành | 6 tháng đối với tay trượt, 3 tháng đối với gầu |
|---|---|
| Khả năng của xô | 0,1 cbm - 2cbm |
| Nộp đơn | 3 tấn - 55 tấn |
| Điều kiện | Mới |
| Vật liệu | Thiều Cương Q355B |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
|---|---|
| OEM / ODM | Đúng |
| Hiệu quả cao | Đúng |
| Dung tích thùng vỏ sò | 1 cbm - 3cbm |
| Độ sâu đào (M) | 18m 22m 25m 30m 32m |