| Hỗ trợ kỹ thuật | Đúng |
|---|---|
| độ sâu đào | 16m 18m 20m 25m 30m 32m |
| Vật liệu | BS900E, Q690D, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Thích hợp cho | Đào Sand Silt Silt sỏi |
| Kiểm tra trước khi gửi | Đúng |
| OEM / ODM | Đúng |
|---|---|
| Khả năng xô | 0,4m3, 0,6m3, 1,5m3, 2m3, 2,2m3 |
| Tiếp cận dài | 10m 12m 16m 18m 20m |
| Áp dụng cho | Nạo vét, phá dỡ, đào cát đất đá |
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Tiếp cận dài | 20m 25m 30m 32m |
|---|---|
| Dung tích thùng | 1cbm 1,5cbm 2cbm 2,5cbm |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Dây thừng | Dây dây chất lượng cao |
| Thiết kế | Thiết kế hiệu quả cao, an toàn và ổn định, tiếp cận dài kính thiên văn |
|---|---|
| hàn | Hàn cao cấp, không dễ bẻ khóa |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| độ sâu đào | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Máy đào thích hợp | Hitachi Komatsu Sany, v.v. |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh mẽ hơn |
|---|---|
| Hàn | Hàn cao cấp, không dễ bẻ khóa |
| Thiết kế | Công việc thiết kế hiệu quả cao, an toàn và ổn định, tiếp cận lâu dài bằng kính thiên văn |
| Xi lanh | Xi lanh chất lượng cao |
| Độ sâu đào | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Vật liệu | Q355B |
|---|---|
| khoảng cách xa | 6m 8m 10m 12m 16m |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| ODM/OEM | Có sẵn |
| tệp đính kèm | Xô / thùng clamshell / vật lộn |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng, 24 giờ |
| Đám cưới | Hàn cao cấp |
| Tiếp cận dài | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn, tùy chỉnh |
| Vật liệu | BS900E |
|---|---|
| Máy xúc phù hợp | 6Tấn - 200Tấn |
| Độ sâu đào | 18m - 32m |
| Xô vỏ sò (cbm) | 0,8cbm 1cbm 1,5cbm 2cbm 3cbm |
| Ứng dụng | Đào hố móng nhà, hố sâu |
| Vật liệu | BS900E, vật liệu cao cấp |
|---|---|
| xô | 1cbm 1,5cbm 2cbm 2,5 cbm |
| Chất lượng | Chất lượng cao |
| kết nối | Đầu nối chất lượng cao |
| Tầm với dài (m) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy xúc 6-100 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tên sản phẩm | Cần cẩu kính thiên văn máy xúc |
| Điều kiện | Mới |