| Bảo hành | 6 tháng |
|---|---|
| Xô | 0,5cbm 0,8cbm 1cbm 1,5cbm |
| Máy đào thích hợp | 20TON 25TON 30TON 55TON 60TON |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, trắng xanh tùy chỉnh |
| Xi lanh xô | Chất lượng cao |
| xi lanh | Xi lanh cải tiến chất lượng cao |
|---|---|
| Độ sâu đào (M) | 6m, 12m, 16m, 18m |
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay và xi lanh, 3 tháng cho xô |
| Từ khóa | Bán cánh tay kính thiên văn |
| OEM / ODM | Có sẵn |
| Vật liệu | Thương hiệu Shaogang Q355B, Q690D |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay và xi lanh, 3 tháng cho xô |
| dễ dàng cài đặt | Vâng |
| Bảo trì dễ dàng | Vâng |
| xi lanh | Xi lanh cải tiến chất lượng cao |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tuổi thọ dài hơn | Đúng |
| OEM / ODM | Đúng |
| Từ khóa | máy đào kính thiên văn |
| Bảo hành | 6 tháng |
|---|---|
| Hiệu quả cao | Đúng |
| độ sâu đào | 8m 10m 12m 14m |
| Máy đào thích hợp | 6TON 20TON 30TON 40TON 55TON |
| Màu sắc | Màu đỏ vàng trắng, v.v. |
| Bảo hành | 6 tháng |
|---|---|
| Hiệu quả cao | Đúng |
| độ sâu đào | 8m 10m 12m 14m |
| Máy đào thích hợp | 6TON 20TON 30TON 40TON 55TON |
| Màu sắc | Màu đỏ vàng trắng, v.v. |
| Bảo hành | 6 tháng |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy xúc 10-60 tấn |
| Điều kiện | Mới |
| Chiều dài | 10-25m |
| Ứng dụng | Thu gom thép phế liệu |
| Màu sắc | Tùy chỉnh Màu vàng Đỏ Cam Trắng |
|---|---|
| Máy đào phù hợp | Máy đào 55 tấn 65 tấn 120 tấn |
| Vật liệu | Premium Q355B, Q690D, Q355NE |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay và sự bùng nổ |
| OEM | Dịch vụ OEM được cung cấp |
|---|---|
| Góc quay | 360 độ |
| Kiểm soát chất lượng | Kiểm tra 100% trước khi giao hàng |
| Mô hình máy đào phù hợp | 4-55 tấn |
| Hình trụ | 2 xi lanh |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều dài | 17m, 20m, 25m, 30m |
| Nộp đơn | Máy xúc 25 tấn - 67 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |