| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều dài | 17m, 20m, 25m, 30m |
| Nộp đơn | Máy xúc 25 tấn - 67 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều dài | 17m, 20m, 25m, 30m |
| Nộp đơn | Máy xúc 25 tấn - 67 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều dài | 17m, 20m, 25m, 30m |
| Nộp đơn | Máy xúc 25 tấn - 67 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |
| Điều kiện | Mới, 100%mới, cánh tay kính thiên văn mới |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến, Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Khả năng của xô | 0,9m3,0,4-0,5CBM,0,2-6m3 |
| Trọng lượng máy | 6-36t |
| Điều kiện | Mới, 100%mới, cánh tay kính thiên văn mới |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến, Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Khả năng của xô | 0,9m3,0,4-0,5CBM,0,2-6m3 |
| Trọng lượng máy | 6-36t |
| Góc quay | 360 độ |
|---|---|
| Mô hình máy xúc phù hợp | 4-55 tấn |
| BẢO TRÌ | Ít bảo trì hơn |
| Kiểm soát chất lượng | Kiểm tra 100% trước khi giao hàng |
| Bưu kiện | Bao bì bằng gỗ / Bong bóng |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy xúc 20-50 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tên sản phẩm | Máy đào Telescopic Boom |
| Điều kiện | Mới |
| Điều kiện | Mới, 100%mới, cánh tay kính thiên văn mới |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến, Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Khả năng của xô | 0,9m3,0,4-0,5CBM,0,2-6m3 |
| Trọng lượng máy | 6-36t |
| Từ khóa | Cánh tay kính thiên văn của máy đào |
|---|---|
| Vật liệu | Q690D / HG785 |
| Máy đào thích hợp | Máy đào 6 tấn - 36 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tình trạng | Mới |
| Tên sản phẩm | cánh tay trượt |
|---|---|
| Thích hợp | 3-36Tấn |
| Sử dụng | Công việc của máy đào |
| Vật liệu | Q355B |
| Màu sắc | khách hàng yêu cầu |