| Vật liệu | Shaogang Q355B, Ningbo Connectors |
|---|---|
| Dung tích gầu | 0,1 CBM - 1,2cbm |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tình trạng | Mới |
| Vật liệu | Thiều Cương Q355B |
|---|---|
| Đặc trưng | Tầm xa, đào cát cứng, vận chuyển dễ dàng |
| Độ sâu đào | 6m, 8m, 10m, 12m |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Dung tích gầu | 0,4cbm, 0,6cbm, 1,5cbm, 2,2cbm, 2,5cbm |
|---|---|
| hàn | Mạnh |
| Người mẫu | SSB089 |
| Số phần | 3 phần |
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều dài (m) | 10m - 35 tấn |
| Dung tích thùng (cbm) | 0,25cbm - 4cbm |
| Màu sắc | Tùy chỉnh màu đỏ, vàng, xanh trắng |
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Dịch vụ tùy chỉnh | Đúng |
| Mô hình máy xúc phù hợp | Máy xúc 10 tấn - 200 tấn |
| Màu sắc | Tùy chỉnh màu đỏ, vàng, xanh trắng |
| Vật liệu | Q355B, NM400, Q690D |
|---|---|
| Dung tích gầu | 0,4m3, 0,6m3, 1,5m3, 2m3, 2,2m3 |
| Màu sắc | Tùy chỉnh màu đỏ, vàng, xanh trắng |
| Ứng dụng | Nạo vét, phá dỡ, xây dựng |
| Vật liệu | Q355B, NM400, Q690D |
|---|---|
| Tầm xa | 10m 18m 20m 22m 24m 30m 32m |
| Màu sắc | Tùy chỉnh màu đỏ, vàng, xanh trắng |
| Độ sâu đào | 10m 12m 18m 20m 25m 30m |
| Kiểu | Xô đá |
|---|---|
| OEM | Ủng hộ |
| Bảo hành | 3 tháng |
| cân nặng | 100kg - 1500kg |