| Tên sản phẩm | Cánh tay kính thiên văn của máy đào |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Ròng rọc | Chất lượng cao |
| độ sâu đào | 20m 25m 30m 32m |
| Hiệu quả cao | Đúng |
| Chất liệu cao cấp | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
|---|---|
| xô | 1,5cbm 2cbm clamshell xô / vật lộn / lấy |
| Độ sâu đào (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Bảo trì | Dễ dàng bảo trì, thêm chất bôi trơn |
| Hiệu quả | Hiệu quả cao, hiệu quả cao |
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Tầm với dài (m) | 10m 20m 25m 30m 32m |
| Độ sâu đào (m) | 6m 10m 12m 15m 18m |
| Màu sắc | Tùy chỉnh màu đỏ, vàng, xanh trắng |
| Xi lanh xô | Xi lanh xô chất lượng cao |
| Chiều dài | 16 triệu |
|---|---|
| Hỗ trợ kỹ thuật | Đúng |
| Xô | 05cbm |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Xi lanh xô | Bao gồm |
| Bảo hành | 6 tháng |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Sau bán hàng | Đúng |
| Đặc trưng | Tuổi thọ dài hơn, không dễ bị nứt |
| Từ khóa | Máy đào cánh cụt dài |
| Dịch vụ sau bán hàng | Có sẵn |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, trắng xanh tùy chỉnh |
| Khả năng chậu (cbm) | 0,4, 0,6, 0,8, 1 mét khối |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Chiều dài | 8m 10m 11m |
| Vật liệu | Q355B, Q355NE, Q690D, v.v. |
|---|---|
| Điều kiện | Mới, hoàn toàn mới |
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay và bùng nổ |
| xi lanh xô | Bao gồm |
| xô | 0,8cbm 1cbm 1,2cbm 2cbm 4cbm |
| thương hiệu | Máy móc Zhonghe |
|---|---|
| Kiểu | Máy xúc Long Reach Boom |
| Chiều dài | 17-23m |
| Máy đào thích hợp | 65-95 tấn |
| Loại di chuyển | Máy xúc bánh xích |
| Dịch vụ sau bán hàng | Có sẵn |
|---|---|
| Độ sâu đào (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| chứng nhận | Bằng sáng chế, ISO, CE |
| Bảo hành | 6 tháng, 3 tháng |
| Máy đào phù hợp | Máy xúc 6 tấn 20 tấn 25 tấn 55 tấn trở lên |
| Chiều dài | 16m 18m 20m 22m 24m |
|---|---|
| Khả năng chậu (cbm) | 0,4, 0,6, 0,8, 1, 2, 3, 4cbm |
| chứng nhận | Bằng sáng chế, ISO, CE |
| Bảo hành | 6 tháng, 3 tháng |
| Máy đào phù hợp | Máy xúc 6 tấn 20 tấn 25 tấn 55 tấn trở lên |