| tên | phụ tùng máy xúc |
|---|---|
| Kiểu | Máy xúc vỏ cam vật lộn |
| Ứng dụng | Bốc dỡ đá, thép, gỗ và các vật liệu khác với số lượng lớn |
| Thành phần cốt lõi | VÒI |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 15-18t |
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều dài (m) | 10m - 35 tấn |
| Dung tích thùng (cbm) | 0,25cbm - 4cbm |
| Màu sắc | Tùy chỉnh màu đỏ, vàng, xanh trắng |
| Độ sâu đào (m) | 8m 10m 12m 14m 16m 18m 20m |
| Máy đào thích hợp | Máy xúc 20 tấn trở lên |
|---|---|
| độ sâu đào | 25m 30m 32m |
| Đính kèm phía trước | Xô / thùng / thùng tiêu chuẩn |
| Vật liệu | BS900E, Q355B, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Áp dụng cho | Đào cát, đất, phù sa vv |