| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Hỗ trợ sau bán hàng | Đúng |
| Chiều dài | 18m |
| Độ sâu đào (m) | 13m |
| Màu sắc | Tùy chỉnh màu đỏ, vàng, xanh trắng |
| Góc cọc tối đa | Khoảng 160 độ |
|---|---|
| Mô hình máy đào phù hợp | 20 Tấn - 85m |
| Nguồn năng lượng | Máy thủy lực |
| hàn | Hàn mạnh |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Chiều dài | 16 triệu |
|---|---|
| Hỗ trợ kỹ thuật | Đúng |
| Xô | 05cbm |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Xi lanh xô | Bao gồm |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy xúc 6-100 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tên sản phẩm | Cần cẩu kính thiên văn máy xúc |
| Điều kiện | Mới |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh mẽ hơn |
|---|---|
| hàn | Hàn cao cấp, không dễ bẻ khóa |
| Thiết kế | Công việc thiết kế hiệu quả cao, an toàn và ổn định, tiếp cận lâu dài bằng kính thiên văn |
| Xi lanh | Xi lanh chất lượng cao |
| Độ sâu đào | 18m 20m 25m 30m 32m |
| dây thừng | 20mm 26mm 28mm 30mm |
|---|---|
| Xi lanh | Xi lanh chất lượng cao |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh mẽ hơn |
| OEM / ODM | Đúng |
| Độ sâu đào | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh mẽ hơn |
|---|---|
| Mô hình máy xúc phù hợp | Máy xúc 10 tấn - 65 tấn |
| Màu sắc | Tùy chỉnh màu đỏ, vàng, xanh trắng |
| Độ sâu đào | 10m, 18m, 20m, 25m, 30m, 32m |
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay, 3 tháng cho xô |
| tên | phụ tùng máy xúc |
|---|---|
| Kiểu | Máy xúc vỏ cam vật lộn |
| Ứng dụng | Bốc dỡ đá, thép, gỗ và các vật liệu khác với số lượng lớn |
| Thành phần cốt lõi | VÒI |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 15-18t |
| Độ sâu đào | 8m 10m 15m 18m 20m 22m 30m 32m |
|---|---|
| dây thừng | Dây dây chất lượng cao Muti-Strand |
| xô vỏ sò | 0,8cbm 1cbm 2cbm 2,5cbm 3cbm |
| Ứng dụng | Đào hố móng nhà, hố sâu |
| Vật liệu | BS900E hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Vật liệu | NM400, Q690D, Q355B |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh màu đỏ, vàng, xanh trắng |
| Mô hình máy xúc | 6 tấn - 65 tấn |
| Máy đào thích hợp | Sumitomo, Sany, Cat, Komatsu, Zoomlion, v.v. |
| Ứng dụng | Lấy đá, gỗ |