| Tầm với tối đa | 12m 18m 20m 25m 31m 32m |
|---|---|
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Số lượng phần | 3 phần |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Khả năng xô | 0,4m3, 0,6m3, 1,5m3, 2m3, 2,2m3 |
| OEM / ODM | Đúng |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay và xi lanh |
| Thương hiệu máy đào thích hợp | Hitachi Komatsu Kato Sany Zoomlion Kobelco |
| Hiệu quả cao | Đúng |
| Phần thưởng | Đúng |
| Material | Q355B |
|---|---|
| Bảo hành | 6 bướm đêm |
| Độ sâu đào (M) | 8m 10m 12m 14m 16m |
| Chất lượng | Chất lượng cao |
| Từ khóa | máy đào kính thiên văn |
| Hỗ trợ kỹ thuật | Đúng |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Máy đào thích hợp | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion Cat, v.v. |
| Mô hình máy xúc | PC300, CAT320, SY500HD, v.v. |
| Dây dây | Phần thưởng |
| độ sâu đào | 4m, 8m, 10m, 12m |
|---|---|
| Nộp đơn | 3 tấn - 55 tấn |
| Khả năng của xô | 0.1 cbm - 1cbm |
| Điều kiện | Mới |
| Vật liệu | Thiều Cương Q355B |
| Tên sản phẩm | Cánh tay kính thiên văn của máy đào |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Ròng rọc | Chất lượng cao |
| độ sâu đào | 20m 25m 30m 32m |
| Hiệu quả cao | Đúng |
| Khả năng của xô | 0,4cbm, 0,6cbm, 1,5cbm, 2,2cbm, 2,5cbm |
|---|---|
| hàn | Mạnh |
| Mô hình | SSB089 |
| Số lượng phần | 3 phần |
| Điều kiện | Mới |
| Điều kiện | Mới, 100%mới, cánh tay kính thiên văn mới |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến, Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Khả năng của xô | 0,9m3,0,4-0,5CBM,0,2-6m3 |
| Trọng lượng máy | 6-36t |
| Tầm với dài (m) | 18m 20m 25m 30m 32m |
|---|---|
| xô | 1,5cbm 2cbm 2,5cbm |
| Vật liệu | BS900E, vật liệu cao cấp |
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay kính thiên văn và 3 tháng cho xô |
| kết nối | Đầu nối chất lượng cao dày lên |
| Bảo hành | 6 tháng |
|---|---|
| Chiều dài | 21m |
| Tên sản phẩm | Máy xúc cánh tay dài |
| Dịch vụ sau bán hàng | Có sẵn |
| Khả năng chậu (cbm) | 0,4, 0,6, 0,8, 1, 2, 3, 4 mét khối |