| xi lanh xô | Có sẵn |
|---|---|
| chứng nhận | Vâng, CE, bằng sáng chế |
| Tên sản phẩm | Máy đào cánh cụt dài |
| xô | Có sẵn |
| Điều kiện | Mới |
| Máy đào phù hợp | 3 tấn - 50ton |
|---|---|
| xô | 0,8cbm 1cbm 1,5cbm 2cbm |
| Điều kiện | Mới, hoàn toàn mới |
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay và bùng nổ, 3 tháng cho xô |
| Vật liệu | Shaogang Q355B, Q690D |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy xúc 20-50 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tên sản phẩm | Cần cẩu kính thiên văn máy xúc |
| Điều kiện | Mới |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy xúc 20-50 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tên sản phẩm | Cần cẩu kính thiên văn máy xúc |
| Điều kiện | Mới |
| Vật liệu | BS900E |
|---|---|
| Chất lượng | Phần thưởng |
| độ sâu đào | 12m - 32m |
| Tùy chỉnh dịch vụ | Đúng |
| Thương hiệu máy đào thích hợp | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion Cat, v.v. |
| Hỗ trợ kỹ thuật | Đúng |
|---|---|
| độ sâu đào | 16m 18m 20m 25m 30m 32m |
| Vật liệu | BS900E, Q690D, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Thích hợp cho | Đào Sand Silt Silt sỏi |
| Kiểm tra trước khi gửi | Đúng |
| hàn | Mạnh |
|---|---|
| Khả năng xô | 0,4cbm, 0,6cbm, 1,5cbm, 2,2cbm, 2,5cbm |
| Người mẫu | SSB089 |
| Tình trạng | Mới |
| Vật liệu | BS900E (nhẹ hơn và khỏe hơn) |
| Nộp đơn | Đào cát, đất, phù sa vv |
|---|---|
| độ sâu đào | 25m 30m 32m |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Vật liệu | BS900E, Q355B, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều dài | 11-25m |
| Nộp đơn | Máy xúc 20-85 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
|---|---|
| Độ sâu đào (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Bảo trì | Dễ dàng bảo trì |
| Hiệu quả | Hiệu quả cao |
| xô | xô vỏ sò |