| Độ sâu đào | 8m 10m 15m 18m 20m 22m 30m 32m |
|---|---|
| dây thừng | Dây dây chất lượng cao Muti-Strand |
| xô vỏ sò | 0,8cbm 1cbm 2cbm 2,5cbm 3cbm |
| Ứng dụng | Đào hố móng nhà, hố sâu |
| Vật liệu | BS900E hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Màu sắc | Màu đỏ vàng trắng, v.v. |
|---|---|
| Độ sâu đào | 25m - 32m |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh mẽ hơn |
| xô vỏ sò | 0,8cbm 1cbm 1,5cbm 2cbm 2,5cbm |
| Hỗ trợ kỹ thuật | Đúng |
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| khoảng cách xa | 10m 12m 16m |
| Bảo hành | 6 tháng, 3 tháng |
| Chất lượng | Phần thưởng |
| hiệu quả cao | Vâng |
| Vật liệu | Shaogang Q355B / Q690D |
|---|---|
| độ sâu đào | 4m, 8m, 10m, 12m |
| Khả năng của xô | 0.1 cbm - 1cbm |
| Điều kiện | Mới, hoàn toàn mới |
| Nộp đơn | 3 tấn - 55 tấn |
| Nộp đơn | 3 tấn - 55 tấn |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Chất lượng | Phần thưởng |
| Khả năng của xô | 0.1 cbm - 1cbm |
| Vật liệu | Chất liệu Q355B, NM400 |
|---|---|
| Máy đào phù hợp | Mèo hitachi komatsu sany |
| Màu sắc | Đỏ, Vàng, Xanh |
| Độ sâu đào (M) | 8m 10m 12m 14m 16m |
| xô | Xô tiêu chuẩn / Xô vỏ sò |
| Mô hình máy xúc | 6TON - 60TON |
|---|---|
| Thương hiệu máy đào thích hợp | Hitachi Komatsu Sany Kobelco Kato vv |
| Chiều dài | 10m 15m 18m 20m 25m 28m |
| Màu sắc | Tùy chỉnh, đỏ, xanh, vàng, v.v. |
| Vật liệu | LG700 |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Máy đào thích hợp | Mèo hitachi komatsu sany |
| Vật liệu | Q355B |
| Độ sâu đào (M) | 10m 12m 16m |
| Plates | Shaogang Plates |
| Vật liệu | Thiều Cương Q355B |
|---|---|
| Đặc điểm | Tầm xa, đào cát cứng, vận chuyển dễ dàng |
| Digging Depth | 6m, 8m, 10m, 12m |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện | Mới |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy xúc 6-100 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tên sản phẩm | Cần cẩu kính thiên văn máy xúc |
| Điều kiện | Mới |