| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy xúc 6-100 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tên sản phẩm | Cần cẩu kính thiên văn máy xúc |
| Điều kiện | Mới |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy xúc 6-100 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tên sản phẩm | Cần cẩu kính thiên văn máy xúc |
| Điều kiện | Mới |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy xúc 6-100 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tên sản phẩm | Cần cẩu kính thiên văn máy xúc |
| Điều kiện | Mới |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy xúc 6-100 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tên sản phẩm | Cần cẩu kính thiên văn máy xúc |
| Điều kiện | Mới |
| Vật liệu | Shaogang Q355B, Q690D, Chất liệu thép tốt hơn |
|---|---|
| độ sâu đào | 8m 10m 15m 18m 20m 25m 30m 32m |
| Phạm vi làm việc | 8m 10m 15m 20m |
| OEM / ODM | Đúng |
| Dịch vụ sau bán hàng | 24 giờ có sẵn |
| Xi lanh | Xi lanh chất lượng cao |
|---|---|
| Độ sâu đào | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Vật liệu | BS900E, Dây nhiều dây |
| OEM / ODM | Đúng |
| Thiết kế | Công việc thiết kế hiệu quả cao, an toàn và ổn định, tiếp cận lâu dài bằng kính thiên văn |
| Vật liệu | BS900E |
|---|---|
| dây thừng | dây thừng sợi bền cao |
| Độ sâu đào | 25m - 32m |
| Kích thước thùng vỏ sò | 1cbm 1,5cbm 2cbm 3cbm |
| Mô hình máy xúc phù hợp | Máy xúc 10 tấn - 65 tấn |
| dây thừng | 20mm 26mm 28mm 30mm |
|---|---|
| Xi lanh | Xi lanh chất lượng cao |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh mẽ hơn |
| OEM / ODM | Đúng |
| Độ sâu đào | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh mẽ hơn |
|---|---|
| Mô hình máy xúc phù hợp | Máy xúc 10 tấn - 65 tấn |
| Màu sắc | Tùy chỉnh màu đỏ, vàng, xanh trắng |
| Độ sâu đào | 10m, 18m, 20m, 25m, 30m, 32m |
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay, 3 tháng cho xô |
| Vật liệu | LG700 / BS900E |
|---|---|
| Tệp đính kèm phía trước | Xô vỏ sò, Xô tiêu chuẩn |
| Mô hình máy xúc | 6 tấn - 200 tấn |
| Độ sâu đào (m) | 10m 12m 16m 18m |
| Màu sắc | tùy chỉnh |