| Từ khóa | Máy xúc cánh tay kính thiên văn |
|---|---|
| phụ kiện máy xúc | Xô và các phụ kiện khác |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Vật liệu | Q690D / HG785 / Q355B nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Nộp đơn | Máy đào 6 tấn - 36 tấn |
| Điều kiện | Mới, 100%mới, cánh tay kính thiên văn mới |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến, Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Khả năng của xô | 0,9m3,0,4-0,5CBM,0,2-6m3 |
| Trọng lượng máy | 6-36t |
| Brand | Zhonghe |
|---|---|
| Type | two-section telescopic arm |
| Condition | New,100%new, new telescopic arm |
| Machine weight | 6-36T |
| Color | Customer's Request |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
|---|---|
| Đám cưới | Hàn cao cấp, Phát hiện lỗ hổng |
| tệp đính kèm | Xô / thùng clamshell / vật lộn |
| Dây thừng | Dây chất lượng tốt dây muti-sợi |
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay và xi lanh kính thiên văn |
| Condition | New,100%new, new telescopic arm |
|---|---|
| Warranty | 6 months |
| After-sales service provided | Online support,Video technical support |
| Bucket capacity | 0.9m3,0.4-0.5CBM,0.2-6m3 |
| Machine weight | 6-36T |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
|---|---|
| Đám cưới | Hàn cao cấp |
| Dây thừng | Dây chất lượng tốt dây muti-sợi |
| tệp đính kèm | Xô / thùng clamshell / vật lộn |
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay và xi lanh kính thiên văn |
| Material | LG700 |
|---|---|
| Digging Depth(m) | 10m 12m 14m 16m 18m 20m |
| Package | YES |
| Color | Red, Yellow, Blue White Customized |
| OEM/ODM | YES |
| Từ khóa | cánh tay kính thiên văn máy xúc |
|---|---|
| Vật liệu | Q690D / HG785 |
| Máy đào thích hợp | Máy đào 6 tấn - 36 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tình trạng | Mới |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
|---|---|
| Chất lượng | Cao cấp, chất lượng cao |
| Độ sâu đào (M) | 20m 25m 30m 32m |
| Từ khóa | cánh tay máy đào kính thiên văn |
| xô | 2cbm 2,5cbm vỏ sò / thùng tiêu chuẩn |
| Vật liệu | HG700, Q690D |
|---|---|
| Độ sâu đào (M) | 12m 14m 16m |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, trắng xanh tùy chỉnh |
| ống cuộn | Phóng to |
| xi lanh | Xi lanh cao cấp |