| Từ khóa | máy đào điện |
|---|---|
| Dây dây | Phần thưởng |
| Thương hiệu máy xúc phù hợp | Thương hiệu máy xúc khác nhau: Sany Hitachi Komatsu Zoomlion, v.v. |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Độ sâu đào (M) | 18m 20m 25m 30m 32m 35m |
| Bảo hành | 6 tháng |
|---|---|
| Hiệu quả cao | Đúng |
| độ sâu đào | 8m 10m 12m 14m |
| Máy đào thích hợp | 6TON 20TON 30TON 40TON 55TON |
| Màu sắc | Màu đỏ vàng trắng, v.v. |
| tệp đính kèm | Xô / thùng clamshell / vật lộn |
|---|---|
| Dây thừng | Dây chất lượng tốt dây muti-sợi |
| Độ sâu đào (m) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Đám cưới | Hàn cao cấp |
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay và xi lanh kính thiên văn |
| Vật liệu | BS900E |
|---|---|
| Từ khóa | máy đào điện |
| Dây dây | Phần thưởng |
| Xô thô (CBM) | 1,5cbm 2cbm 3cbm |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Vật liệu | LG700 / HG785 |
|---|---|
| Xi lanh | Xi lanh cao cấp |
| độ sâu đào | 8m 10m 14m 16m 18m |
| Đính kèm phía trước | Gàu ngoạm / Gàu tiêu chuẩn |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, trắng xanh tùy chỉnh |
|---|---|
| OEM/ODM | Đúng |
| Bảo hành | Có, 6 tháng, 3 tháng |
| Độ sâu đào (M) | 10m 12m 14m 16m 18m 18m 20m |
| Bưu kiện | Có, bong bóng, vỏ gỗ |
| Product name | Excavator Telescopic Arm |
|---|---|
| Chứng nhận | CE, ISO9001 |
| Suitable | 3-36Ton |
| Material | Q355B |
| Color | Customer Required |
| Front Attachments | Clamshell Bucket, Standard Bucket |
|---|---|
| Condition | New |
| Model | Telescopic Excavator 08 |
| Number Of Sections | 3 Sections |
| Bucket Capacity | 0.6m3, 1m3, 1.5m3, 2.2m3, 2.5m3 |
| Tình hình | Mới |
|---|---|
| phụ kiện máy xúc | Xô và các phụ kiện khác |
| Dịch vụ sau bán hàng | Có sẵn |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, trắng xanh tùy chỉnh |
| Bảo hành | 6 tháng |
| xi lanh | Xi lanh cải tiến chất lượng cao |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay và xi lanh, 3 tháng cho xô |
| OEM / ODM | Có sẵn |
| Vật liệu | Q355B, Vật liệu thép chất lượng cao |
| Đặc điểm | Hiệu quả cao và tuổi thọ dài hơn |