| Độ sâu đào (M) | 20m 25m 30m 32m 35m |
|---|---|
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| WARLY | 6 tháng đến 1 năm |
| BẢO TRÌ | bảo trì thuận tiện |
| Gắn trước | Xô / vật lộn Clamshell |
| Kiểm tra đầy đủ | Đúng |
|---|---|
| Hiệu quả cao | Đúng |
| Màu sắc | Tăng cường yêu cầu của khách hàng |
| Vật liệu | LG700 / Q690D |
| OEM / ODM | Đúng |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| độ sâu đào | 4m, 8m, 10m, 12m, 16m |
| Vật liệu | Thiều Cương Q355B |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Áp dụng cho | 3 tấn - 55 tấn |
| Material | LG700 |
|---|---|
| Digging Depth(m) | 10m 12m 14m 16m 18m 20m |
| Suitable Excavator (ton) | 10ton to 60ton |
| Color | Red, Yellow, Blue White Customized |
| OEM/ODM | YES |
| Dây dây | Phần thưởng |
|---|---|
| Thương hiệu máy xúc phù hợp | Thương hiệu máy xúc khác nhau: Sany Hitachi Komatsu Zoomlion, v.v. |
| kiểm tra | Đúng |
| Màu sắc | Tùy chỉnh, đỏ, vàng, trắng |
| Bảo hành | Có, 6 tháng cho cánh tay và xi lanh, 3 tháng cho thùng |
| Vòi lò xo | Phần thưởng |
|---|---|
| Vật liệu | LG700 / HG785 |
| Đính kèm phía trước | Gàu ngoạm / Gàu tiêu chuẩn |
| Xi lanh | Xi lanh cao cấp |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Efficiency | High Efficiency, High Effective |
|---|---|
| Bucket | 2cbm Clamshell Bucket |
| Maintanment | Easy Maintanment, Add Lubricant |
| Digging Depth(m) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Cylinder | High quality cylinders, famous brand cylinders |
| OEM / ODM | YES |
|---|---|
| High Efficiency | YES |
| Color | Accoring to clients' requirement |
| Customized | YES |
| MOQ | 1 piece / set |
| OEM / ODM | Đúng |
|---|---|
| Thương hiệu máy đào thích hợp | Hitachi Komatsu Kato Sany Zoomlion Kobelco |
| Hiệu quả cao | Đúng |
| Phần thưởng | Đúng |
| Màu sắc | Tăng cường yêu cầu của khách hàng |
| Features | Telescopic |
|---|---|
| Material | BS900E, Stronger |
| Model | Excavator Telescopic Boom Telescopic Arm 09 |
| Suitable Excavators | 25ton - 66ton |
| Suitable Brands | Hitachi Komatsu Sany Kato Zoomlion etc |