| Máy đào phù hợp | Hitachi Komatsu Sany Cat, v.v. |
|---|---|
| Vật liệu | Q355B |
| khoảng cách xa | Kính thiên văn, mở rộng và rút lại bằng xi lanh |
| Nhiệm vụ nặng nề | Nhiệm vụ nặng nề |
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay và xi lanh |
| kiểm tra | Kiểm tra đầy đủ |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Máy đào thích hợp | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion Cat, v.v. |
| Mô hình máy xúc | 6 tấn - 65 tấn |
| OEM/ODM | Đúng |
| độ sâu đào | 4m, 8m, 10m, 12m |
|---|---|
| Nộp đơn | 3 tấn - 55 tấn |
| Khả năng của xô | 0.1 cbm - 1cbm |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện | Mới |
| Điều kiện | Mới, 100%mới, cánh tay kính thiên văn mới |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến, Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Khả năng của xô | 0,9m3,0,4-0,5CBM,0,2-6m3 |
| Trọng lượng máy | 6-36t |
| Điều kiện | Mới, 100%mới, cánh tay kính thiên văn mới |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến, Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Khả năng của xô | 0,9m3,0,4-0,5CBM,0,2-6m3 |
| Trọng lượng máy | 6-36t |
| Từ khóa | Cánh tay kính thiên văn của máy đào |
|---|---|
| phụ kiện máy xúc | Xô và các phụ kiện khác |
| độ sâu đào | 6m-16m |
| Áp dụng cho | Máy đào 6 tấn - 60 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện | Mới, 100%mới, cánh tay kính thiên văn mới |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến, Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Khả năng của xô | 0,9m3,0,4-0,5CBM,0,2-6m3 |
| Trọng lượng máy | 6-36t |
| Nộp đơn | Máy đào 6 tấn - 36 tấn |
|---|---|
| Tình hình | Mới |
| độ sâu đào | 6m-16m |
| Vật liệu | Q690D / HG785 / Q355B |
| Chất lượng | Phần thưởng |
| Hàng hiệu | Zhonghe |
|---|---|
| tên một phần | Cánh tay máy đào kính thiên văn |
| Vật liệu | Q355D/Q690D |
| Các ngành áp dụng | Năng lượng & Khai thác & Phá hủy |
| Máy đào thích hợp | 20-35Tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
|---|---|
| Chất lượng | Phần thưởng |
| Hình trụ | Xi lanh chất lượng cao |
| Độ sâu đào (M) | 10M 12M |
| kính thiên văn | Vâng |