| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
|---|---|
| Đám cưới | Hàn cao cấp |
| Dây thừng | Dây dây chất lượng cao Muti-Strand |
| tệp đính kèm | Xô / Xô hàng hóa / Grapple / Grab |
| Độ sâu đào (m) | 20m 25m 30m 32m |
| hàn | Hàn cao cấp |
|---|---|
| Hình trụ | Xi lanh chất lượng cao |
| Thiết kế | Thiết kế hiệu quả cao, an toàn và ổn định |
| độ sâu đào | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Khả năng xô | 0,4m3, 0,6m3, 1,5m3, 2m3, 2,2m3 |
| độ sâu đào | 6m 10m 12m 14m 16m 18m |
| Thích hợp cho | Đào hố móng, hố móng nhà, hố sâu |
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Độ sâu đào (M) | 8m 10m 12m 14m 16m |
| Xô | xô tiêu chuẩn |
| Cân nặng | 10kgs-730kgs |
| Đặc trưng | Hiệu quả cao và tuổi thọ dài hơn |
| Vật liệu | HG785 |
|---|---|
| Dịch vụ tuổi thọ | Tuổi thọ dài hơn |
| Hiệu quả | Hiệu quả cao |
| Máy đào phù hợp | Máy đào 6 tấn đến 50ton |
| Thùng | Có sẵn |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy xúc 20-50 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tên sản phẩm | Cần cẩu kính thiên văn máy xúc |
| Điều kiện | Mới |
| OEM/ODM | Đúng |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, trắng xanh tùy chỉnh |
| Hiệu quả cao | Đúng |
| Chất lượng cao | Đúng |
| Máy xúc Suiatble | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion vv |
| độ sâu đào | 4m, 8m, 10m, 12m |
|---|---|
| Khả năng của xô | 0.1 cbm - 1cbm |
| Vật liệu | Thiều Cương Q355B |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện | Mới |
| khoảng cách xa | 10m 12m 16m |
|---|---|
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Chất lượng | Phần thưởng |
| hiệu quả cao | Vâng |
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay và xi lanh, 3 tháng |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
|---|---|
| Hiệu quả | Hiệu quả cao, hiệu quả cao |
| Hình trụ | Xi lanh chất lượng cao, xi lanh thương hiệu nổi tiếng |
| Độ sâu đào (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Bảo trì | Dễ dàng bảo trì, thêm chất bôi trơn |