| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
|---|---|
| Độ sâu đào (M) | 20m 25m 30m 32m |
| xô | 1CBM 2CBM 2.5CBM CLAMSHELL Xô / Xô tiêu chuẩn |
| Từ khóa | máy đào kính thiên văn |
| Chất lượng | Chất lượng cao / cao |
| Vật liệu | BS900E |
|---|---|
| Máy xúc phù hợp | 6Tấn - 200Tấn |
| Độ sâu đào | 18m - 32m |
| Xô vỏ sò (cbm) | 0,8cbm 1cbm 1,5cbm 2cbm 3cbm |
| Ứng dụng | Đào hố móng nhà, hố sâu |
| Tên sản phẩm | cánh tay trượt |
|---|---|
| Thích hợp | 3-36Tấn |
| Sử dụng | Công việc của máy đào |
| Vật liệu | Q355B |
| Màu sắc | khách hàng yêu cầu |
| Vật liệu | Shaogang Q355B, Chất liệu thép tốt hơn |
|---|---|
| Nộp đơn | 6TON - 50TON |
| Đặc điểm | Kính viễn vọng, tầm xa |
| độ sâu đào | 6m, 8m, 10m, 12m |
| Khả năng của xô | 0.1 cbm - 1cbm |
| tệp đính kèm | Xô / thùng clamshell / vật lộn tùy chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Đám cưới | Hàn cao cấp, dây dây |
| Dây thừng | Tuổi thọ dài hơn |
| Welding | premium |
|---|---|
| Maximum Reach | 12m 18m 20m 31m 32m |
| Warranty | 6 Months |
| Bucket Capacity | 2.2cbm |
| Condition | Brand New |
| Điều kiện làm việc phù hợp | hố móng, tầng hầm, những nơi chật hẹp |
|---|---|
| Đặc điểm | Tầm xa, đào cát cứng, vận chuyển dễ dàng |
| Nộp đơn | 3 tấn - 55 tấn |
| Điều kiện | Mới |
| độ sâu đào | 4m, 8m, 10m, 12m |
| Vật liệu | Q355B hoặc những người khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Độ sâu đào (M) | 8m 10m 12m 16m |
| Chất lượng | chất lượng cao cấp chống mài mòn |
| Bảo trì dễ dàng | Vâng |
| Dịch vụ tuổi thọ | Lâu hơn |
| Dịch vụ tuổi thọ | Tuổi thọ dài hơn |
|---|---|
| Hiệu quả cao | Hiệu quả siêu cao |
| xi lanh | Xi lanh cao cấp |
| Vật liệu | Thiều Cương Q355B |
| Điều kiện làm việc phù hợp | Digging House Foundation |
| Bảo hành | 6 tháng đối với tay trượt, 3 tháng đối với gầu |
|---|---|
| Đặc điểm | Tầm với dài, hiệu quả cao và tuổi thọ dài hơn |
| Nộp đơn | 20TON - 55TON |
| Vật liệu | Thiều Cương Q355B |
| Khả năng của xô | 0,1 cbm - 2cbm |