| tên một phần | Xô vỏ sò máy xúc |
|---|---|
| Vật liệu | Q355B, NM400, HARDOX500 tùy chọn |
| Chiều rộng | Tùy chỉnh |
| Dung tích | 1-1,5cbm |
| Máy đào thích hợp | 20-30 tấn |
| Máy đào phù hợp | Máy đào 6 tấn - 36 tấn |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh, Cat Hitachi Komatsu Sany |
| xô | 0,2 cbm - 1 cbm |
| Điều kiện | Mới |
| Vật liệu | Q690D / HG785 |
| Vật liệu | Thiều Cương Q355B |
|---|---|
| Nộp đơn | 6TON - 50TON |
| độ sâu đào | 6m, 8m, 10m, 12m |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc phù hợp | hố móng, tầng hầm, những nơi chật hẹp |
| Thương hiệu | Zhonghe |
|---|---|
| Kiểu | xô xương |
| Vật liệu | Q355B |
| Bảo hành | 3 tháng |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Q690D / HG785 / Q355B |
|---|---|
| Tình hình | Mới |
| độ sâu đào | 6m-16m |
| Nộp đơn | Máy đào 6 tấn - 36 tấn |
| Chất lượng | Phần thưởng |
| Tên sản phẩm | cánh tay trượt |
|---|---|
| Thích hợp | 3-36Tấn |
| Sử dụng | Công việc của máy đào |
| Vật liệu | Q355B |
| Màu sắc | khách hàng yêu cầu |
| Đóng cọc | Cọc ván thép, cọc xi măng |
|---|---|
| Vật liệu | Shaogang Q355B cao cấp |
| Đặc điểm | tuổi thọ dài hơn và hiệu quả cao |
| Bảo hành | 6 bướm đêm |
| Tùy chỉnh | Dịch vụ tùy chỉnh có sẵn |
| Features | Long reach, digging hard sand, easy transportantion |
|---|---|
| Material | Shaogang Q355B |
| Digging Depth | 6m, 8m, 10m, 12m |
| Suitable working conditions | foundation pit, basement, narrow places |
| Condition | New |
| tên | phụ tùng máy xúc |
|---|---|
| Kiểu | Máy cào gốc |
| Ứng dụng | Giải phóng mặt bằng và chuẩn bị mặt bằng |
| Màu sắc | Khách hàng yêu cầu |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tên | phụ tùng máy xúc |
|---|---|
| Kiểu | Máy xúc Máy nghiền đa năng/Máy cắt đa năng |
| Ứng dụng | Hoạt động nghiền và cắt |
| Thích hợp cho | Máy xúc 20-40 tấn |
| Màu sắc | Khách hàng yêu cầu |