| Hàng hiệu | Zhonghe Machinery |
|---|---|
| Tên sản phẩm | cánh tay máy xúc |
| Ứng dụng | Khai thác & xây dựng |
| Loại di chuyển | Máy đào tập luyện |
| Vật liệu | Q355B/Q690 |
| Tên sản phẩm | Xoéc máy đào |
|---|---|
| Kiểu | Cơ học |
| Vật liệu | Q355B/NM400/Hardox500 |
| Ứng dụng | Tệp đính kèm |
| Áp dụng cho | Sàng lọc đá |
| Vật liệu | Q355B và Q690D |
|---|---|
| Độ sâu đào (m) | 8m 10m 15m 18m 20m 25m 30m 32m |
| Màu sắc | Tùy chỉnh màu đỏ, vàng, xanh trắng |
| Dịch vụ tùy chỉnh | Có sẵn |
| Khả năng chậu (cbm) | 0,5cbm 0,8cbm 1cbm 1,5cbm 2cbm 2,5cbm 3cbm |
| Vật liệu | BS900E, vật liệu cao cấp và chất lượng cao |
|---|---|
| kết nối | Đầu nối chất lượng cao |
| Chất lượng | Chất lượng cao, cao cấp |
| xô | 1cbm 1,5cbm 2cbm 2,5 cbm |
| Tầm với dài (m) | 16m 18m 20m 25m 30m 32m |
| hàn | Hàn cao cấp |
|---|---|
| Hình trụ | Xi lanh chất lượng cao |
| Thiết kế | Thiết kế hiệu quả cao, an toàn và ổn định |
| độ sâu đào | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Painting | Premium Painting |
|---|---|
| Color | Yellow, Red, White, Blue, Customized |
| Digging Depth(m) | 6m, 12m, 16m, 18m |
| Material | Q355B |
| Patents | CE, ISO9001 |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Khả năng xô | 0,4cbm, 0,6cbm, 1,5cbm, 2,2cbm, 2,5cbm |
| Số lượng phần | 3 phần |
| Người mẫu | SSB089 |
| Tầm với tối đa | 32 mét |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy xúc 6-50 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | công việc đường hầm |
| Điều kiện | Mới |
| Tiếp cận dài | 20m 25m 30m 32m |
|---|---|
| Dung tích thùng | 1cbm 1,5cbm 2cbm 2,5cbm |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Dây thừng | Dây dây chất lượng cao |
| Vật liệu | BS900E, vật liệu cao cấp |
|---|---|
| Tầm với dài (m) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Chất lượng | Chất lượng cao |
| xô | 1,5cbm 2cbm 2,5cbm |
| kết nối | Đầu nối chất lượng cao |