| hàn | Hàn cao cấp |
|---|---|
| Hình trụ | Xi lanh chất lượng cao |
| Thiết kế | Thiết kế hiệu quả cao, an toàn và ổn định |
| độ sâu đào | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Painting | Premium Painting |
|---|---|
| Color | Yellow, Red, White, Blue, Customized |
| Digging Depth(m) | 6m, 12m, 16m, 18m |
| Material | Q355B |
| Patents | CE, ISO9001 |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Khả năng xô | 0,4cbm, 0,6cbm, 1,5cbm, 2,2cbm, 2,5cbm |
| Số lượng phần | 3 phần |
| Người mẫu | SSB089 |
| Tầm với tối đa | 32 mét |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy xúc 6-50 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | công việc đường hầm |
| Điều kiện | Mới |
| Vật liệu | BS900E, vật liệu cao cấp |
|---|---|
| Tầm với dài (m) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Chất lượng | Chất lượng cao |
| xô | 1,5cbm 2cbm 2,5cbm |
| kết nối | Đầu nối chất lượng cao |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy xúc 6-50 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | công việc đường hầm |
| Điều kiện | Mới |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy xúc 6-50 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | công việc đường hầm |
| Điều kiện | Mới |
| Tiếp cận dài | 20m 25m 30m 32m |
|---|---|
| Dung tích thùng | 1cbm 1,5cbm 2cbm 2,5cbm |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Dây thừng | Dây dây chất lượng cao |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy xúc 6-50 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | công việc đường hầm |
| Điều kiện | Mới |
| Tầm với dài (m) | 18m 20m 25m 30m 32m |
|---|---|
| xô | 1,5cbm 2cbm 2,5cbm |
| Vật liệu | BS900E, vật liệu cao cấp |
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay kính thiên văn và 3 tháng cho xô |
| kết nối | Đầu nối chất lượng cao dày lên |