| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều dài | 17m, 20m, 25m, 30m |
| Nộp đơn | Máy xúc 25 tấn - 67 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |
| Dây dây | Phần thưởng |
|---|---|
| Thương hiệu máy xúc phù hợp | Thương hiệu máy xúc khác nhau: Sany Hitachi Komatsu Zoomlion, v.v. |
| kiểm tra | Đúng |
| Màu sắc | Tùy chỉnh, đỏ, vàng, trắng |
| Bảo hành | Có, 6 tháng cho cánh tay và xi lanh, 3 tháng cho thùng |
| Vật liệu | BS900E, vật liệu nhẹ và bền hơn |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Chất lượng | Cao cấp, chất lượng cao |
| Độ sâu đào (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Đặc điểm | Độ sâu đào sâu hơn |
| dây thừng | 20mm 26mm 28mm 30mm |
|---|---|
| Xi lanh | Xi lanh chất lượng cao |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh mẽ hơn |
| OEM / ODM | Đúng |
| Độ sâu đào | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Điều kiện | Mới, 100%mới, cánh tay kính thiên văn mới |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến, Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Khả năng của xô | 0,9m3,0,4-0,5CBM,0,2-6m3 |
| Trọng lượng máy | 6-36t |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy xúc 20-50 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tên sản phẩm | Cần cẩu kính thiên văn máy xúc |
| Điều kiện | Mới |