| Vật liệu | BS900E |
|---|---|
| dây thừng | dây thừng sợi bền cao |
| Độ sâu đào | 25m - 32m |
| Kích thước thùng vỏ sò | 1cbm 1,5cbm 2cbm 3cbm |
| Mô hình máy xúc phù hợp | Máy xúc 10 tấn - 65 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh màu đỏ, vàng, xanh trắng |
| Mô hình máy xúc phù hợp | 6 tấn - 200 tấn |
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Hỗ trợ kỹ thuật | Đúng |
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| tệp đính kèm | Máy cắt / Máy nghiền / Máy cắt |
| Ứng dụng | Phá dỡ công trình xây dựng |
| Màu sắc | Tùy chỉnh màu đỏ, vàng, xanh trắng |
| Hỗ trợ kỹ thuật | Đúng |
| Vật liệu | LG700 / BS900E |
|---|---|
| Tệp đính kèm phía trước | Xô vỏ sò, Xô tiêu chuẩn |
| Mô hình máy xúc | 6 tấn - 200 tấn |
| Độ sâu đào (m) | 10m 12m 16m 18m |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Máy xúc phù hợp | 6Tấn - 200Tấn |
|---|---|
| Độ sâu đào (m) | 6m 8m 10m 12m 14m 15m 16m 18m |
| Vật liệu | LG700, HG785 |
| xi lanh | Xi lanh chất lượng cao |
| OEM / ODM | Đúng |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, trắng xanh tùy chỉnh |
|---|---|
| dây thừng | Mutiple - Dây tròn tròn, tuổi thọ cao hơn |
| Máy đào thích hợp | 20TON - 120TON |
| OEM/ODM | Có sẵn |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| độ sâu đào | 18m 20m 25m 30m 32m |
|---|---|
| hàn | Hàn cao cấp, không dễ bẻ khóa |
| Máy đào thích hợp | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion vv |
| Thiết kế | Công việc thiết kế hiệu quả cao, an toàn và ổn định, tiếp cận lâu dài bằng kính thiên văn |
| xi lanh | Xi lanh chất lượng cao, tuổi thọ cao hơn |
| Máy đào thích hợp | Máy xúc 20 tấn trở lên |
|---|---|
| độ sâu đào | 25m 30m 32m |
| Đính kèm phía trước | Xô / thùng / thùng tiêu chuẩn |
| Vật liệu | BS900E, Q355B, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Áp dụng cho | Đào cát, đất, phù sa vv |
| Thiết kế | Thiết kế hiệu quả cao, an toàn và ổn định, tiếp cận dài kính thiên văn |
|---|---|
| hàn | Hàn cao cấp, không dễ bẻ khóa |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| độ sâu đào | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Máy đào thích hợp | Hitachi Komatsu Sany, v.v. |
| hàn | Phần thưởng |
|---|---|
| Tầm với tối đa | 12m 18m 20m 25m 31m 32m |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Người mẫu | SSB005 |
| Máy đào thích hợp | Máy xúc 20TON-50TON |