| Vật liệu | BS900E nhẹ hơn và mạnh hơn |
|---|---|
| Dây dây | Dây dây đa sợi |
| Chiều dài đào | 10m 12m 20m 25m 30m 32m |
| hàn | Hàn tốt hơn |
| Chất lượng | Phần thưởng |
| Tube Material | premium BS900E |
|---|---|
| Counterweight | Customized |
| Bucket Capacity | 0.6CBM 1CBM 2CBM 3CBM 4CBM |
| Model | SSB078 |
| Number Of Sections | 3 Sections |
| Tên một phần | Thùng làm sạch hầm của máy đào |
|---|---|
| Vật liệu | Q355B, NM400, HARDOX500 tùy chọn |
| Chiều rộng | Tùy chỉnh |
| Dung tích | 1,24-2,4cbm |
| Máy đào thích hợp | 25-50Tấn |
| Brand | Zhonghe |
|---|---|
| Type | two-section telescopic arm |
| Condition | New,100%new, new telescopic arm |
| Machine weight | 6-36T |
| Color | Customer's Request |
| Situation | New |
|---|---|
| Apply to | 6 ton - 36 ton excavator |
| Quality | Premium |
| Digging depth | 6m-16m |
| Excavator Accessories | Bucket and other accessories |
| Máy đào thích hợp (tấn) | 6 tấn - 66 tấn |
|---|---|
| Màu sắc | Tăng cường yêu cầu của khách hàng |
| Vật liệu | LG700 / Q690D |
| Xi lanh | Xi lanh cao cấp |
| Kiểm tra đầy đủ | Đúng |
| Tầm với tối đa | 12m 18m 20m 25m 31m 32m |
|---|---|
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Số lượng phần | 3 phần |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Khả năng xô | 0,4m3, 0,6m3, 1,5m3, 2m3, 2,2m3 |
| Tên | phụ tùng máy xúc |
|---|---|
| Kiểu | Máy cào gốc |
| Ứng dụng | Giải phóng mặt bằng và chuẩn bị mặt bằng |
| Màu sắc | Khách hàng yêu cầu |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| hàn | Phần thưởng |
| Loại | máy xúc đính kèm |
| Khả năng của xô | 2,2cbm |
| Số lượng phần | 3 phần |
| Tên một phần | sự bùng nổ phá hủy máy xúc |
|---|---|
| Vật liệu | Q355B/Q690D |
| Máy đào thích hợp | 30-50 tấn |
| Chiều dài | 23-24m |
| Bảo hành | sáu tháng |