| Hỗ trợ kỹ thuật | Đúng |
|---|---|
| độ sâu đào | 16m 18m 20m 25m 30m 32m |
| Vật liệu | BS900E, Q690D, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Thích hợp cho | Đào Sand Silt Silt sỏi |
| Kiểm tra trước khi gửi | Đúng |
| Nguồn năng lượng | Máy thủy lực |
|---|---|
| Góc cọc tối đa | Khoảng 160 độ |
| Vật liệu | Q355B / Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
| hàn | Hàn mạnh |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Góc cọc tối đa | Khoảng 160 độ |
|---|---|
| Mô hình máy đào phù hợp | 20 Tấn - 85m |
| Nguồn năng lượng | Máy thủy lực |
| hàn | Hàn mạnh |
| Bảo hành | 6 tháng |
| OEM | Dịch vụ OEM được cung cấp |
|---|---|
| Góc quay | 360 độ |
| Kiểm soát chất lượng | Kiểm tra 100% trước khi giao hàng |
| Mô hình máy đào phù hợp | 4-55 tấn |
| Hình trụ | 2 xi lanh |
| độ sâu đào | 4m, 8m, 10m, 12m |
|---|---|
| Nộp đơn | 3 tấn - 55 tấn |
| Khả năng của xô | 0.1 cbm - 1cbm |
| Điều kiện | Mới |
| Vật liệu | Thiều Cương Q355B |
| Vật liệu | Thương hiệu nổi tiếng-Shaogang Q355B |
|---|---|
| Xi lanh kính viễn vọng | Chất lượng cao |
| Chất lượng thép | Chất lượng cao |
| Dây hàn | Dây hàn cao cấp |
| Độ sâu đào (M) | 12m 16m |
| Từ khóa | máy đào điện |
|---|---|
| Dây dây | Phần thưởng |
| Thương hiệu máy xúc phù hợp | Thương hiệu máy xúc khác nhau: Sany Hitachi Komatsu Zoomlion, v.v. |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Độ sâu đào (M) | 18m 20m 25m 30m 32m 35m |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh mẽ hơn |
|---|---|
| Hàn | Hàn cao cấp, không dễ bẻ khóa |
| Thiết kế | Công việc thiết kế hiệu quả cao, an toàn và ổn định, tiếp cận lâu dài bằng kính thiên văn |
| Xi lanh | Xi lanh chất lượng cao |
| Độ sâu đào | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Đặc điểm | Độ sâu đào sâu hơn |
|---|---|
| Vật liệu | BS900E, vật liệu nhẹ và bền hơn |
| Từ khóa | Cánh tay máy xúc thiên văn với thùng slamshell |
| Bảo hành | 6 tháng cho xi lanh và cánh tay kính thiên văn |
| Chất lượng | Top 1 Premium, chất lượng cao |
| Khả năng xô | 0,4cbm, 0,6cbm, 1,5cbm, 2,2cbm, 2,5cbm |
|---|---|
| hàn | Phần thưởng |
| Người mẫu | SSB089 |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Số lượng phần | 3 phần |