| OEM / ODM | Đúng |
|---|---|
| Khả năng xô | 0,4m3, 0,6m3, 1,5m3, 2m3, 2,2m3 |
| Tiếp cận dài | 10m 12m 16m 18m 20m |
| Áp dụng cho | Nạo vét, phá dỡ, đào cát đất đá |
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Vật liệu | Q355B |
|---|---|
| Độ sâu đào (M) | 12m |
| Đặc điểm | cánh tay kính thiên văn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| xô | Bao gồm một thùng |
| Vật liệu | Q355B |
|---|---|
| Độ sâu đào (M) | 8m 10m 12m 14m 16m |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, trắng xanh tùy chỉnh |
| Máy đào thích hợp | Mèo hitachi komatsu sany zoomlion, v.v. |
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay, 3 tháng cho xô |
| tệp đính kèm | Xô / thùng clamshell / vật lộn |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng, 24 giờ |
| Đám cưới | Hàn cao cấp |
| Tiếp cận dài | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn, tùy chỉnh |
| tệp đính kèm | Xô / thùng clamshell / vật lộn tùy chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Đám cưới | Hàn cao cấp, dây dây |
| Dây thừng | Tuổi thọ dài hơn |
| Bảo hành | 6 tháng |
|---|---|
| Tiếp cận dài | 10m 20m 21m 25m |
| Vật liệu | Q355B/ Q690D / Q355NE |
| Khả năng xô | 0,4m3, 0,6m3, 1,5m3, 2m3, 2,2m3 |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, trắng xanh tùy chỉnh |
| Vật liệu | Cường độ cao |
|---|---|
| Cao su hấp thụ sốc | Nhập khẩu từ Hàn Quốc |
| Chất lượng | Chất lượng cao |
| Động cơ | Động cơ Parker |
| vòng bi | Vòng bi VA405 của SKF |
| Vật liệu | Q355B |
|---|---|
| Ứng dụng | Xây dựng kỹ thuật |
| Kiểu | Sản phẩm thông thường |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chiều dài (m) | 15-18 triệu |
| Kiểu | xô xô nhanh |
|---|---|
| Tên một phần | Khớp nối nhanh cơ khí máy xúc |
| Ứng dụng | Phụ kiện máy xúc |
| Vật liệu | Q355B |
| Máy xúc phù hợp | 4-8Tấn |
| Brand | Zhonghe |
|---|---|
| Type | two-section telescopic arm |
| Condition | New,100%new, new telescopic arm |
| Machine weight | 6-36T |
| Color | Customer's Request |