| Brand | Zhonghe |
|---|---|
| Type | two-section telescopic arm |
| Condition | New,100%new, new telescopic arm |
| Machine weight | 6-36T |
| Color | Customer's Request |
| Đặc điểm | Độ sâu đào sâu hơn |
|---|---|
| Vật liệu | BS900E, vật liệu nhẹ và bền hơn |
| Từ khóa | Cánh tay máy xúc thiên văn với thùng slamshell |
| Bảo hành | 6 tháng cho xi lanh và cánh tay kính thiên văn |
| Chất lượng | Top 1 Premium, chất lượng cao |
| Máy đào thích hợp (tấn) | 6 tấn - 66 tấn |
|---|---|
| Màu sắc | Tăng cường yêu cầu của khách hàng |
| Vật liệu | LG700 / Q690D |
| Xi lanh | Xi lanh cao cấp |
| Kiểm tra đầy đủ | Đúng |
| Từ khóa | máy đào điện |
|---|---|
| Dây dây | Phần thưởng |
| Thương hiệu máy xúc phù hợp | Thương hiệu máy xúc khác nhau: Sany Hitachi Komatsu Zoomlion, v.v. |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Độ sâu đào (M) | 18m 20m 25m 30m 32m 35m |
| Digging Depth | 18m 20m 25m 30m 32m |
|---|---|
| Clamshell Bucket (cbm) | 1cbm 1.5cbm 2cbm 2.5cbm 3cbm |
| Suitable Excavators | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion etc |
| Design | High Effective design, safe and stable |
| Cylinders | High quality cylinders, longer service life-span |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh mẽ hơn |
|---|---|
| Hàn | Hàn cao cấp, không dễ bẻ khóa |
| Thiết kế | Công việc thiết kế hiệu quả cao, an toàn và ổn định, tiếp cận lâu dài bằng kính thiên văn |
| Xi lanh | Xi lanh chất lượng cao |
| Độ sâu đào | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
|---|---|
| Bảo trì | Dễ dàng bảo trì |
| Hiệu quả | Hiệu quả cao |
| Độ sâu đào (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Hình trụ | Xi lanh chất lượng cao |
| Điều kiện | Mới, 100%mới, cánh tay kính thiên văn mới |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến, Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Khả năng của xô | 0,9m3,0,4-0,5CBM,0,2-6m3 |
| Trọng lượng máy | 6-36t |
| Thiết kế | Thiết kế hiệu quả cao, an toàn và ổn định, tiếp cận dài kính thiên văn |
|---|---|
| hàn | Hàn cao cấp, không dễ bẻ khóa |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| độ sâu đào | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Máy đào thích hợp | Hitachi Komatsu Sany, v.v. |
| Điều kiện | Mới, 100%mới, cánh tay kính thiên văn mới |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến, Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Khả năng của xô | 0,9m3,0,4-0,5CBM,0,2-6m3 |
| Trọng lượng máy | 6-36t |