| Độ sâu đào (m) | 18m 20m 25m 30m 32m |
|---|---|
| Dây thừng | Dây chất lượng tốt dây muti-sợi |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Đám cưới | Hàn cao cấp |
| tệp đính kèm | Xô / Xô hàng / Clamshell / Grapple / Tùy chỉnh |
| hàn | Hàn cao cấp |
|---|---|
| Hình trụ | Xi lanh chất lượng cao |
| Thiết kế | Thiết kế hiệu quả cao, an toàn và ổn định |
| độ sâu đào | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
|---|---|
| Độ sâu đào (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| xô | Xô thô, 2cbm, 2,5cbm |
| Bảo trì | Dễ dàng bảo trì, tỷ lệ thất bại thấp |
| Hiệu quả | Hiệu quả cao |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Zhonghe |
| Tên một phần | Boom/Arm/Xô xi -lanh |
| Vật liệu | Q355D/Q690D |
| Màu sắc | như khách hàng yêu cầu |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều dài | 17m, 20m, 25m, 30m |
| Nộp đơn | Máy xúc 25 tấn - 67 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |
| Features | Long reach, high effective and longer life-span |
|---|---|
| Apply to | 20ton |
| Bucket capacity | 0.1 cbm - 1cbm |
| Condition | New |
| Material | Shaogang Q355B |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
|---|---|
| Dây thừng | Dây chất lượng tốt dây muti-sợi |
| Đám cưới | Hàn cao cấp, không dễ bẻ khóa |
| tệp đính kèm | Xô / thùng clamshell / vật lộn |
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay và xi lanh kính thiên văn |
| Painting | Premium Painting |
|---|---|
| Color | Yellow, Red, White, Blue, Customized |
| Digging Depth(m) | 6m, 12m, 16m, 18m |
| Material | Q355B |
| Patents | CE, ISO9001 |
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Độ sâu đào (M) | 8m 10m 12m 14m 16m |
| Xô | xô tiêu chuẩn |
| Cân nặng | 10kgs-730kgs |
| Đặc trưng | Hiệu quả cao và tuổi thọ dài hơn |
| Hiệu quả cao | Hiệu quả cao |
|---|---|
| Điều kiện làm việc | Đào Silt Silt Silt vv |
| xi lanh | Xi lanh chất lượng cao |
| Vật liệu thép | Thiều Cương Q355B |
| kết nối | Đầu nối chất lượng cao |