| Tên sản phẩm | Máy xúc kính thiên văn hai phần |
|---|---|
| Chất lượng | Chất lượng cao |
| Loại di chuyển | Máy đào tập luyện |
| Vật liệu | Q690d |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | cánh tay trượt |
|---|---|
| Thích hợp | 3-36Tấn |
| Sử dụng | Công việc của máy đào |
| Vật liệu | Q355B |
| Màu sắc | khách hàng yêu cầu |
| Welding | premium |
|---|---|
| Maximum Reach | 12m 18m 20m 31m 32m |
| Warranty | 6 Months |
| Bucket Capacity | 2.2cbm |
| Condition | Brand New |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Máy đào thích hợp | Mèo hitachi komatsu sany |
| Vật liệu | Q355B |
| Độ sâu đào (M) | 10m 12m 16m |
| Plates | Shaogang Plates |
| hàn | Hàn cao cấp |
|---|---|
| Thiết kế | Thiết kế hiệu quả cao, an toàn và ổn định |
| Máy xúc phù hợp | Hitachi Komatsu Sany, v.v. |
| độ sâu đào | 18m 20m 25m 30m 32m |
| OEM / ODM | Đúng |
| Thiết kế | Thiết kế hiệu quả cao, an toàn và ổn định |
|---|---|
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| hàn | Hàn cao cấp, không rò rỉ dầu |
| độ sâu đào | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Máy đào thích hợp | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion vv |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Mô hình | SSB089 |
| Phạm vi tiếp cận tối đa | 12m 18m 20m 31m 32m |
| Warranty | 6 Months |
| Số lượng phần | 3 phần |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
|---|---|
| Chất lượng | Cao cấp, chất lượng cao |
| Độ sâu đào (M) | 20m 25m 30m 32m |
| Từ khóa | cánh tay máy đào kính thiên văn |
| xô | 2cbm 2,5cbm vỏ sò / thùng tiêu chuẩn |
| Hiệu quả | Hiệu quả cao, hiệu quả cao |
|---|---|
| xô | 2cbm 2.5cbm vỏ sò / vật lộn / lấy |
| Cylinder | High quality cylinders, famous brand cylinders |
| Độ sâu đào (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Vật liệu | Thiều Cương Q355B |
|---|---|
| Khả năng của xô | 0.1 cbm - 1cbm |
| Điều kiện | Mới |
| Nộp đơn | 3 tấn - 55 tấn |
| độ sâu đào | 4m, 8m, 10m, 12m |