| Vật liệu | Q355b, Q690D hoặc những người khác khi bạn yêu cầu |
|---|---|
| Áp dụng cho | Máy xúc 6-50TON |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | công việc đường hầm |
| Tình trạng | Mới |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy xúc 6-50 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | công việc đường hầm |
| Điều kiện | Mới |
| Hiệu quả | Hiệu quả cao, hiệu quả cao |
|---|---|
| Hình trụ | Xi lanh chất lượng cao, xi lanh thương hiệu nổi tiếng |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Bảo trì | Dễ dàng bảo trì, thêm chất bôi trơn thường xuyên |
| xô | Xô hàng hóa / vật lộn thủy lực |
| Material | Q355B, Q690D, or others as you request |
|---|---|
| Warranty | 6 months |
| Condition | 100%new |
| Apply to | 6-50ton excavator |
| Working con | tunnel work |
| Tên sản phẩm | Khai quật Boom Boom |
|---|---|
| Chất lượng | Chất lượng cao |
| Loại di chuyển | Máy xúc bánh xích |
| Áp dụng cho | Máy xúc 12-35 tấn |
| Vật liệu | Q690d |
| hàn | Phần thưởng |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng | Có sẵn |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Kiểu | cánh tay kính thiên văn |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Vật liệu | Q355B |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, Vàng, Xanh |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Máy đào thích hợp | Cat Hitachi Komatsu Sany Zoomlion |
| Độ sâu đào (M) | 8m 10m 12m 14m 16m |
| Features | High Effective and Longer Life-span |
|---|---|
| Painting | Premium Painting |
| Cylinders | High Quality Cylinders |
| Color | Yellow, Red, White, Blue, Customized |
| Digging Depth(m) | 6m, 12m, 16m, 18m |
| Xoay | 360 độ |
|---|---|
| Kiểm soát chất lượng | Kiểm tra 100% trước khi giao hàng |
| OEM | Dịch vụ OEM được cung cấp |
| Mô hình máy xúc phù hợp | 4-55 tấn |
| Bưu kiện | Bao bì bằng gỗ / Bong bóng |
| Bảo trì | Dễ dàng bảo trì |
|---|---|
| Hiệu quả | Hiệu quả cao |
| xô | xô vỏ sò |
| Độ sâu đào (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Hình trụ | Xi lanh chất lượng cao |