| Điều kiện | Mới, mới 100%, Cần và cánh tay tầm xa mới |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến, Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Khả năng của xô | 0,9m3,0,4-0,5CBM,0,2-6m3 |
| Trọng lượng máy | 45-120t |
| Điều kiện | Mới, mới 100%, Cần và cánh tay tầm xa mới |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến, Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Khả năng của xô | 0,9m3,0,4-0,5CBM,0,2-6m3 |
| Trọng lượng máy | 45-120t |
| Vật liệu | Shaogang Q355B / Q690D |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Đặc điểm | cánh tay kính thiên văn |
| Khả năng của xô | 0.1 cbm - 1cbm |
| Độ sâu đào tối đa | 6m, 8m, 10m, 12m |
| khoảng cách xa | 10m 12m 16m |
|---|---|
| ODM/OEM | Có sẵn |
| Màu sắc | Màu cam màu vàng đỏ tùy chỉnh |
| Vật liệu | Q355B, Q690D, Vật liệu cao cấp |
| Nhà sản xuất | Vâng |
| ODM/OEM | Có sẵn |
|---|---|
| khoảng cách xa | 10m 12m 16m |
| Dịch vụ sau bán hàng | Có, 24 giờ có sẵn |
| Vật liệu | Q355B, Q690D, Vật liệu cao cấp |
| Nhà sản xuất | Vâng |
| Tên sản phẩm | cánh tay trượt |
|---|---|
| Thích hợp | 3-36Tấn |
| Sử dụng | Công việc của máy đào |
| Vật liệu | Q355B |
| Màu sắc | khách hàng yêu cầu |
| Điều kiện | Mới, mới 100%, Cần và cánh tay tầm xa mới |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến, Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Khả năng của xô | 0,9m3,0,4-0,5CBM,0,2-6m3 |
| Trọng lượng máy | 45-120t |
| Vật liệu | Q355B Hiệu suất hàn tốt hơn |
|---|---|
| Chất lượng | Chất lượng cao, cao cấp |
| Máy đào thích hợp | Mèo hitachi komatsu sany zoomlion, v.v. |
| Độ sâu đào (M) | 8m 10m 12m 14m |
| Màu sắc | Có sẵn màu đỏ, vàng, trắng xanh có sẵn |
| tên một phần | Xô vỏ sò máy xúc |
|---|---|
| Vật liệu | Q355B, NM400, HARDOX500 tùy chọn |
| Chiều rộng | Tùy chỉnh |
| Dung tích | 1-1,5cbm |
| Máy đào thích hợp | 20-30 tấn |
| Vật liệu | Q690D / HG785 / Q355B |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy đào 6 tấn - 36 tấn |
| Tình hình | Mới |
| Chất lượng | Phần thưởng |
| độ sâu đào | 6m-16m |