| Vật liệu | Thiều Cương Q355B |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy xúc 1 tấn - 65 tấn |
| Bảo hành | 3 tháng |
| Tình hình | Mới |
| Ứng dụng | Nắm cát đất đá |
| Từ khóa | Máy xúc cánh tay kính thiên văn |
|---|---|
| phụ kiện máy xúc | Xô và các phụ kiện khác |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Vật liệu | Q690D / HG785 / Q355B nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Nộp đơn | Máy đào 6 tấn - 36 tấn |
| OEM | Dịch vụ OEM được cung cấp |
|---|---|
| Bưu kiện | Bao bì bằng gỗ / Bong bóng |
| Xi lanh | 2 xi lanh |
| Xoay | 360 độ |
| Góc quay | 360 độ |
| Vật liệu | Thiều Cương Q355B |
|---|---|
| độ sâu đào | 4m, 8m, 10m, 12m |
| Điều kiện | Mới |
| Nộp đơn | 3 tấn - 55 tấn |
| Khả năng của xô | 0.1 cbm - 1cbm |
| Vật liệu | Q690D / HG785 / Q355B |
|---|---|
| Tình hình | Mới |
| độ sâu đào | 6m-16m |
| Nộp đơn | Máy đào 6 tấn - 36 tấn |
| Chất lượng | Phần thưởng |
| Nộp đơn | Máy đào 6 tấn - 36 tấn |
|---|---|
| Tình hình | Mới |
| độ sâu đào | 6m-16m |
| Vật liệu | Q690D / HG785 / Q355B |
| Chất lượng | Phần thưởng |
| Tên sản phẩm | cánh tay trượt |
|---|---|
| Thích hợp | 3-36Tấn |
| Sử dụng | Công việc của máy đào |
| Vật liệu | Q355B |
| Màu sắc | khách hàng yêu cầu |
| Vật liệu | Q690D / HG785 / Q355B |
|---|---|
| phụ kiện máy xúc | Xô và các phụ kiện khác |
| Tình hình | Mới |
| Nộp đơn | Máy đào 6 tấn - 36 tấn |
| Chất lượng | Phần thưởng |
| Tên sản phẩm | cánh tay trượt |
|---|---|
| Thích hợp | 3-36Tấn |
| Sử dụng | Công việc của máy đào |
| Vật liệu | Q355B |
| Màu sắc | khách hàng yêu cầu |
| Thương hiệu | trung hòa |
|---|---|
| Ứng dụng | máy xúc bánh xích |
| Vật liệu | Q355+LG700 |
| Màu sắc | Yêu cầu của khách hàng |
| Bảo hành | 6 tháng |