| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều dài | 17m, 20m, 25m, 30m |
| Nộp đơn | Máy xúc 25 tấn - 67 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều dài | 17m, 20m, 25m, 30m |
| Nộp đơn | Máy xúc 25 tấn - 67 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều dài | 17m, 20m, 25m, 30m |
| Nộp đơn | Máy xúc 25 tấn - 67 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều dài | 17m, 20m, 25m, 30m |
| Nộp đơn | Máy xúc 25 tấn - 67 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều dài | 17m, 20m, 25m, 30m |
| Nộp đơn | Máy xúc 25 tấn - 67 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều dài | 17m, 20m, 25m, 30m |
| Nộp đơn | Máy xúc 25 tấn - 67 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều dài | 17m, 20m, 25m, 30m |
| Nộp đơn | Máy xúc 25 tấn - 67 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều dài | 17m, 20m, 25m, 30m |
| Nộp đơn | Máy xúc 25 tấn - 67 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều dài | 17m, 20m, 25m, 30m |
| Nộp đơn | Máy xúc 25 tấn - 67 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
|---|---|
| Áp dụng cho | Đào cát, đất, phù sa vv |
| Bảo hành | 6 tháng |
| độ sâu đào | 25m 30m 32m |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |