| Máy đào thích hợp | Máy xúc 20 tấn trở lên |
|---|---|
| độ sâu đào | 25m 30m 32m |
| Đính kèm phía trước | Xô / thùng / thùng tiêu chuẩn |
| Vật liệu | BS900E, Q355B, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Áp dụng cho | Đào cát, đất, phù sa vv |
| thương hiệu | Máy móc Zhonghe Khai Bình |
|---|---|
| Tên một phần | Hitch nhanh thủy lực |
| Ứng dụng | Thay phụ tùng máy xúc |
| máy phù hợp | Máy xúc 10 tấn - 30 tấn |
| Vật liệu | Q355B |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy xúc 20-50 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tên sản phẩm | Máy đào Telescopic Boom |
| Điều kiện | Mới |
| Ứng dụng | Thu gom thép phế liệu |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Nộp đơn | Máy xúc 10-60 tấn |
| Vật liệu | Q355B cao cấp |
| Bảo hành | 6 tháng |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy xúc 10-60 tấn |
| Điều kiện | Mới |
| Chiều dài | 10-25m |
| Ứng dụng | Thu gom thép phế liệu |
| Điều kiện | Mới, mới 100%, Cần và cánh tay tầm xa mới |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến, Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Khả năng của xô | 0,9m3,0,4-0,5CBM,0,2-6m3 |
| Trọng lượng máy | 6-120T |
| Đặc điểm | Độ sâu đào sâu hơn |
|---|---|
| Vật liệu | BS900E, vật liệu nhẹ và bền hơn |
| Từ khóa | Cánh tay máy xúc thiên văn với thùng slamshell |
| Bảo hành | 6 tháng cho xi lanh và cánh tay kính thiên văn |
| Chất lượng | Top 1 Premium, chất lượng cao |
| Điều kiện | Mới, mới 100%, Cần và cánh tay tầm xa mới |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến, Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Khả năng của xô | 0,9m3,0,4-0,5CBM,0,2-6m3 |
| Trọng lượng máy | 6-120T |
| hàn | Hàn cao cấp |
|---|---|
| Hình trụ | Xi lanh chất lượng cao |
| Thiết kế | Thiết kế hiệu quả cao, an toàn và ổn định |
| độ sâu đào | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, trắng xanh tùy chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay |
| dây thừng | Nhiều dây dây sợi |
| Máy đào thích hợp | 20TON - 120TON |
| kết nối | Chất lượng cao và đầu nối dày |