| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy xúc 20-50 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tên sản phẩm | Máy đào Telescopic Boom |
| Điều kiện | Mới |
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình máy đào phù hợp | 20 Tấn - 85 Tấn |
| Chiều cao nâng cọc tối đa | 13,5m, 15,8m, 19m, 24M |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều dài | 11-25m |
| Nộp đơn | Máy xúc 20-85 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều dài | 11-25m |
| Nộp đơn | Máy xúc 20-85 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |
| xô | Xô clamshell / vật lộn / lấy |
|---|---|
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Hiệu quả | Hiệu quả cao, hiệu quả cao |
| Bảo trì | Dễ dàng bảo trì, thêm chất bôi trơn |
| Cylinder | High quality cylinders, famous brand cylinders |
| Bảo trì | Dễ dàng bảo trì |
|---|---|
| Hiệu quả | Hiệu quả cao |
| xô | xô vỏ sò |
| Độ sâu đào (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Hình trụ | Xi lanh chất lượng cao |
| Hiệu quả | Hiệu quả cao, hiệu quả cao |
|---|---|
| xô | Xô clamshell / vật lộn / lấy |
| Độ sâu đào (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Bảo trì | Dễ dàng bảo trì, thêm chất bôi trơn |
| Chất liệu cao cấp | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
|---|---|
| xô | 1,5cbm 2cbm clamshell xô / vật lộn / lấy |
| Độ sâu đào (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Bảo trì | Dễ dàng bảo trì, thêm chất bôi trơn |
| Hiệu quả | Hiệu quả cao, hiệu quả cao |
| Hiệu quả | Hiệu quả cao, hiệu quả cao |
|---|---|
| xô | 2cbm 2.5cbm vỏ sò / vật lộn / lấy |
| Cylinder | High quality cylinders, famous brand cylinders |
| Độ sâu đào (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Xoay | 360 độ |
|---|---|
| Kiểm soát chất lượng | Kiểm tra 100% trước khi giao hàng |
| OEM | Dịch vụ OEM được cung cấp |
| Mô hình máy xúc phù hợp | 4-55 tấn |
| Bưu kiện | Bao bì bằng gỗ / Bong bóng |