| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy xúc 25 tấn - 67 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Đặc điểm | Tuổi thọ dài hơn, hiệu quả cao |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |
| Vật liệu | Shaogang Q355B, Q690D hoặc những loại khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| xi lanh xô | Có sẵn |
| Máy đào phù hợp | Máy xúc 6 tấn 20 tấn 25 tấn 55 tấn trở lên |
| Thùng | Có sẵn |
| Điều kiện | Mới |
| Quá trình sản xuất chuyên nghiệp | Đúng |
|---|---|
| Chứng nhận | Bằng sáng chế, ISO, CE |
| Dịch vụ sau bán hàng | Có sẵn |
| Máy đào thích hợp | Máy xúc 6 tấn 20 tấn 25 tấn 55 tấn trở lên |
| Tên sản phẩm | Cần bán máy xúc cần dài |
| Điều kiện | Mới, hoàn toàn mới |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng | Có sẵn, 24 giờ |
| Chất lượng | Đảm bảo cao |
| xô | 0,8cbm 1cbm 2cbm |
| Máy đào phù hợp | 6 tấn - 120ton |
| Nộp đơn | Máy xúc 20 tấn - 22 tấn |
|---|---|
| Chiều dài | 15m - 16m |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện | Mới |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
| Hàng hiệu | Zhonghe |
|---|---|
| Tên một phần | Máy xúc Long Reach Boom |
| Vật liệu | Q355D/Q690D |
| Các ngành áp dụng | Năng lượng & Khai thác & Phá hủy |
| Chiều dài | 18m |
| Vật liệu | Q355b, Q690D hoặc những người khác khi bạn yêu cầu |
|---|---|
| Chiều dài | 11-25m |
| Áp dụng cho | Máy xúc 20-85 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |
| tên một phần | máy đào cánh tay cánh tay dài |
|---|---|
| Vật liệu | Q355B/Q690 |
| Các ngành áp dụng | Năng lượng & Khai thác & Phá hủy |
| Máy đào thích hợp | 25-55Tấn |
| Chiều dài | 21-22m |
| Apply to | Digging Sand, soil, silt etc |
|---|---|
| Suitable Excavator | 20 ton excavator or above |
| Material | BS900E, Q355B, lighter and stronger |
| Pulley | High Quality Pulley, Enlarge Pulley |
| Digging Depth | 25m 30m 32m |
| Bảo hành | 6 tháng đối với tay trượt, 3 tháng đối với gầu |
|---|---|
| Đặc điểm | Tầm với dài, hiệu quả cao và tuổi thọ dài hơn |
| Nộp đơn | 20TON - 55TON |
| Vật liệu | Thiều Cương Q355B |
| Khả năng của xô | 0,1 cbm - 2cbm |