| OEM / ODM | Đúng |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay và xi lanh |
| Thương hiệu máy đào thích hợp | Hitachi Komatsu Kato Sany Zoomlion Kobelco |
| Hiệu quả cao | Đúng |
| Phần thưởng | Đúng |
| Vật liệu | Shaogang Q355B, Q690D hoặc những loại khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Chất lượng | Phần thưởng |
| xi lanh xô | Có sẵn |
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay và bùng nổ, 3 tháng cho xô |
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay và sự bùng nổ |
|---|---|
| Màu sắc | màu đỏ đỏ tùy chỉnh |
| Máy đào phù hợp | Máy xúc 120 tấn |
| Đặc điểm | Tuổi thọ dài hơn, không dễ bị nứt |
| Điều kiện | Mới, hoàn toàn mới |
| Material | LG700 |
|---|---|
| Digging Depth(m) | 10m 12m 14m 16m 18m 20m |
| Package | YES |
| Color | Red, Yellow, Blue White Customized |
| OEM/ODM | YES |
| Vật liệu | LG700 / HG785 |
|---|---|
| Xi lanh | Xi lanh cao cấp |
| độ sâu đào | 8m 10m 14m 16m 18m |
| Đính kèm phía trước | Gàu ngoạm / Gàu tiêu chuẩn |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
|---|---|
| xi lanh xô | Có sẵn |
| Vật liệu | Vật liệu Q355B, Q690D |
| Chiều dài | 6m - 24m |
| Điều kiện | Mới |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| xi lanh xô | Bao gồm |
| Chất lượng | Phần thưởng |
| Vật liệu | Q355B, Q355NE, Q690D, v.v. |
| Dịch vụ sau bán hàng | Toàn diện, có sẵn 24 giờ |
| Vật liệu | Shaogang Q355B, Q690D hoặc những người khác khi bạn yêu cầu |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Máy đào thích hợp | Máy bay 25 tấn 30TON trở lên |
| Khả năng xô | 0,8cbm 1cbm 1,5cbm 2cbm |
| Xô | Có sẵn |
| Chất Liệu Thép Cao Cấp | Shaogang Q355B hoặc Q690D hoặc tài liệu khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy đào lớn hạng nặng Q690D / Q355B Long Reach Boom Excavator với phạm vi mở rộng cho khai thác |
| Vật liệu | Shaogang Q355B, Q690D hoặc những người khác khi bạn yêu cầu |
| Chứng nhận | Đúng |
| Thời gian bảo hành | 6 tháng |
| Dịch vụ sau bán hàng | Có sẵn |
|---|---|
| chiều dài | 16m 18m 20m 22m 24m |
| Chứng nhận | Bằng sáng chế, ISO, CE |
| Tuổi thọ dài hơn | Đúng |
| Tên sản phẩm | Cần bán máy xúc cần dài |