| Tên sản phẩm | cánh tay trượt |
|---|---|
| Thích hợp | 3-36Tấn |
| Sử dụng | Công việc của máy đào |
| Vật liệu | Q355B |
| Màu sắc | khách hàng yêu cầu |
| Hiệu quả cao | Hiệu quả cao |
|---|---|
| Điều kiện làm việc | Đào Silt Silt Silt vv |
| xi lanh | Xi lanh chất lượng cao |
| Vật liệu thép | Thiều Cương Q355B |
| kết nối | Đầu nối chất lượng cao |
| Hàng hiệu | Zhonghe |
|---|---|
| Tên một phần | sự bùng nổ phá hủy máy xúc |
| Vật liệu | Q355D/Q690D |
| Các ngành áp dụng | Năng lượng & Khai thác & Phá hủy |
| Chiều dài | 23-30m |
| Hàng hiệu | Zhonghe |
|---|---|
| tên một phần | Cánh tay máy đào kính thiên văn |
| Vật liệu | Q355D/Q690D |
| Các ngành áp dụng | Năng lượng & Khai thác & Phá hủy |
| Máy đào thích hợp | 10-15TON |
| Vật liệu | Q355B |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ, Vàng, Xanh |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Máy đào thích hợp | Cat Hitachi Komatsu Sany Zoomlion |
| Độ sâu đào (M) | 8m 10m 12m 14m 16m |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
|---|---|
| Đảm bảo chất lượng | Đúng |
| Tình trạng | Mới |
| Máy đào thích hợp | Máy xúc 6 tấn trở lên |
| Đặc trưng | Tuổi thọ dài hơn, không dễ nứt, hiệu quả cao |
| Bảo hành | 6 tháng |
|---|---|
| Xô | 0,5cbm 0,8cbm 1cbm 1,5cbm |
| Máy đào thích hợp | 20TON 25TON 30TON 55TON 60TON |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, trắng xanh tùy chỉnh |
| Xi lanh xô | Chất lượng cao |
| Điều kiện | Mới, hoàn toàn mới |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay và bùng nổ 3 tháng cho xô |
| Máy đào phù hợp | 6 tấn - 50ton |
| xi lanh xô | Bao gồm, chất lượng cao |
| Vật liệu | Shaogang Q355B, Q690D hoặc những loại khác theo yêu cầu của bạn |
| Xi lanh xô | Có sẵn |
|---|---|
| Vật liệu | Vật liệu Q355B, Q690D |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Chiều dài | 6m - 24m |
| Bảo hành | 6 tháng |
|---|---|
| Chiều dài | 21m |
| Tên sản phẩm | Máy xúc cánh tay dài |
| Dịch vụ sau bán hàng | Có sẵn |
| Khả năng chậu (cbm) | 0,4, 0,6, 0,8, 1, 2, 3, 4 mét khối |