| Màu sắc | Màu đỏ vàng trắng, v.v. |
|---|---|
| Thương hiệu máy đào thích hợp | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion Cat, v.v. |
| Khả năng xô | 0,4m3, 0,6m3, 1,5m3, 2m3, 2,2m3 |
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Áp dụng cho | Công tác phá dỡ, nạo vét, xây dựng |
| Máy đào thích hợp | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion Cat, v.v. |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng, 3 tháng |
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Hiệu quả cao | Đúng |
| Chất lượng cao | Đúng |
| Thương hiệu | Máy móc Zhonghe |
|---|---|
| Kiểu | Cánh tay cần tiêu chuẩn hoặc nâng cao |
| Loại di chuyển | Máy xúc bánh xích |
| Áp dụng cho | Xây dựng kỹ thuật |
| Bảo hành | 1 năm |
| Điều kiện | Mới, 100%mới, cánh tay kính thiên văn mới |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến, Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Khả năng của xô | 0,9m3,0,4-0,5CBM,0,2-6m3 |
| Trọng lượng máy | 6-36t |
| Vật liệu | Q355B, Q690D |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xi lanh | Xi lanh chất lượng cao |
| độ sâu đào | 8m 10m 12m 14m |
| Máy đào thích hợp | 6TON 20TON 30TON 40TON 55TON |
| Thương hiệu | trung hòa |
|---|---|
| Ứng dụng | máy xúc bánh xích |
| Vật liệu | Q355+LG700 |
| Màu sắc | Yêu cầu của khách hàng |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Vật liệu | Shaogang Q355B, Chất liệu thép tốt hơn |
|---|---|
| Nộp đơn | 6TON - 50TON |
| Đặc điểm | Kính viễn vọng, tầm xa |
| độ sâu đào | 6m, 8m, 10m, 12m |
| Khả năng của xô | 0.1 cbm - 1cbm |
| Vật liệu | Q355B Q690D |
|---|---|
| Từ khóa | Cánh tay kính thiên văn của máy đào |
| Độ sâu đào (M) | 10m 12m 16m |
| Gói | Vỏ gỗ / bong bóng |
| Đặc điểm | Đèn nhẹ |
| Máy đào thích hợp | 6Tấn - 200Tấn |
|---|---|
| Thương hiệu máy xúc | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion Cat, v.v. |
| OEM / ODM | Đúng |
| Tiếp cận dài | 10m 12m 16m 18m 20m |
| Bức vẽ | Vàng, đỏ, xanh, trắng vv |
| Khả năng xô | 0,5cbm 1cbm 2cbm 2,5cbm 3cbm |
|---|---|
| Mô hình máy xúc | 6 tấn 10 tấn 20 tấn 30 tấn 40 tấn 60 tấn 200 tấn |
| Màu sắc | Tùy chỉnh, Vàng, Đỏ, Trắng, v.v. |
| Chất lượng | Chất lượng cao / cao |
| độ sâu đào | 8m 10m 12m 14m 16m 20m 22m |