| Điều kiện làm việc phù hợp | hố móng, tầng hầm, những nơi chật hẹp |
|---|---|
| Đặc điểm | Tầm xa, đào cát cứng, vận chuyển dễ dàng |
| Nộp đơn | 3 tấn - 55 tấn |
| Điều kiện | Mới |
| độ sâu đào | 4m, 8m, 10m, 12m |
| Màu sắc | Đỏ, Vàng, Xanh, Trắng, v.v. |
|---|---|
| Thích hợp cho | Đào cát, đá, đất, phá dỡ |
| Sau bán hàng | Hỗ trợ kỹ thuật, dịch vụ 24 giờ |
| Chiều dài (m) | 6m - 25m |
| kiểm tra | Kiểm tra đầy đủ trước khi gửi |
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Tiếp cận dài | 6m 10m 16m 18m 20m |
| độ sâu đào | 15m 16m 18m 20m 22m |
| Khả năng xô | 0,6cbm 0,8cbm 1cbm 1,5cbm 2cbm 2,5cbm |
| Màu sắc | Tùy chỉnh, đỏ, xanh, vàng, v.v. |
| khoảng cách xa | 10m 12m 16m |
|---|---|
| ODM/OEM | Có sẵn |
| Màu sắc | Màu cam màu vàng đỏ tùy chỉnh |
| Vật liệu | Q355B, Q690D, Vật liệu cao cấp |
| Nhà sản xuất | Vâng |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
|---|---|
| kiểm tra | Đúng |
| Xi lanh xô | Có sẵn |
| Vật liệu | Vật liệu Q355B, Q690D |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Bảo hành | 6 tháng |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Sau bán hàng | Đúng |
| Đặc trưng | Tuổi thọ dài hơn, không dễ bị nứt |
| Từ khóa | Máy đào cánh cụt dài |
| Vật liệu | Premium Q355B/Q690D/Q355NE |
|---|---|
| Độ sâu đào (M) | 16m 18m 20m 25m |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Máy đào thích hợp | 10TON 20TON 30TON 35TON 55TON |
| Dịch vụ sau bán hàng | Có sẵn |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| xi lanh xô | Bao gồm một xi lanh xô |
| Vật liệu | Q355B Q690D Q355NE theo yêu cầu của khách hàng |
| xô | 0,45cbm 0,5cbm 0,8cbm có sẵn |
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay bùng nổ, 3 tháng cho xô |
| Vật liệu | Cao cấp Q355B/ Q690D |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Máy đào thích hợp | Máy xúc 20 tấn trở lên |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, trắng xanh tùy chỉnh |
| Tình trạng | Mới |
| chứng nhận | Bằng sáng chế, ISO, CE |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Ứng dụng rộng rãi | dùng trong việc đào cát, đất, bùn, sỏi, bốc dỡ tại cầu cảng, làm sạch sông,... |
| Dịch vụ sau bán hàng | Có sẵn |
| Đặc điểm | Tuổi thọ dài hơn, hiệu quả cao |