| Dịch vụ sau bán hàng | Có sẵn |
|---|---|
| Độ sâu đào (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| chứng nhận | Bằng sáng chế, ISO, CE |
| Bảo hành | 6 tháng, 3 tháng |
| Máy đào phù hợp | Máy xúc 6 tấn 20 tấn 25 tấn 55 tấn trở lên |
| Tên | Máy xúc cánh tay dài |
|---|---|
| Máy đào thích hợp | Sumitomo, Sany, Cat, Komatsu, Zoomlion, v.v. |
| OEM / ODM | Đúng |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| độ sâu đào | 8m 10m 15m 18m 20m 22m |
| thương hiệu | Máy móc Zhonghe |
|---|---|
| Kiểu | Máy xúc Long Reach Boom |
| Chiều dài | 17-23m |
| Máy đào thích hợp | 65-95 tấn |
| Loại di chuyển | Máy xúc bánh xích |
| Dịch vụ tuổi thọ | Tuổi thọ dài hơn |
|---|---|
| Máy đào phù hợp | Máy đào 6 tấn đến 50ton |
| Vật liệu | HG785, nhẹ hơn mạnh hơn |
| xô | Có sẵn 0,2cbm đến 1,2cbm |
| Đặc điểm | Cánh tay kính thiên văn cho máy đào |
| Kiểm tra đầy đủ | Đúng |
|---|---|
| Máy đào thích hợp (tấn) | 6 tấn - 66 tấn |
| Hiệu quả cao | Đúng |
| Màu sắc | Tăng cường yêu cầu của khách hàng |
| Vật liệu | LG700 / Q690D |
| Hàng hiệu | Zhonghe |
|---|---|
| Tên một phần | Máy xúc Long Reach Boom |
| Vật liệu | Q355D/Q690D |
| Các ngành áp dụng | Năng lượng & Khai thác & Phá hủy |
| Chiều dài | 10-28m |
| Nộp đơn | Máy xúc 10 tấn-16 tấn |
|---|---|
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
| Điều kiện | Mới |
| Chiều dài | 10m-14m |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Vật liệu | Thương hiệu Shaogang Q355B, Q690D |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng cho cánh tay và xi lanh, 3 tháng cho xô |
| dễ dàng cài đặt | Vâng |
| Bảo trì dễ dàng | Vâng |
| xi lanh | Xi lanh cải tiến chất lượng cao |
| Hàng hiệu | Zhonghe Machinery |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cánh tay trượt của máy đào |
| Ứng dụng | Máy đào |
| Loại di chuyển | Máy đào tập luyện |
| Độ sâu đào tối đa | 8M, 10M, 11M, 12M |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Chiều dài | 15m - 16m |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Áp dụng cho | Máy xúc 24TON - 60TON |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |