| Áp dụng cho | Công tác phá dỡ, nạo vét, xây dựng |
|---|---|
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Thương hiệu máy xúc | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion Cat, v.v. |
| Mô hình máy xúc | 6Tấn - 200Tấn |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, trắng xanh tùy chỉnh |
| Vật liệu | Shaogang Q355B, Q690D, Chất liệu thép tốt hơn |
|---|---|
| độ sâu đào | 8m 10m 15m 18m 20m 25m 30m 32m |
| Phạm vi làm việc | 8m 10m 15m 20m |
| OEM / ODM | Đúng |
| Dịch vụ sau bán hàng | 24 giờ có sẵn |
| kiểm tra | Kiểm tra đầy đủ trước khi gửi |
|---|---|
| Vật liệu | Q355B, Q690D |
| Máy đào thích hợp | 6 tấn - 66 tấn |
| Chiều dài (m) | 7m - 28m |
| Màu sắc | Đỏ, Vàng, Xanh, Trắng, v.v. |
| Vật liệu | Q355B, Q690D, Q355NE |
|---|---|
| độ sâu đào | 6m - 25m |
| Khả năng xô | 0,5cbm 1cbm 2cbm 2,5cbm |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, trắng xanh tùy chỉnh |
| Bảo hành | 6 tháng |
|---|---|
| Tiếp cận dài | 10m 20m 21m 25m |
| Vật liệu | Q355B/ Q690D / Q355NE |
| Khả năng xô | 0,4m3, 0,6m3, 1,5m3, 2m3, 2,2m3 |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, trắng xanh tùy chỉnh |
| Vật liệu | Q355B hoặc Q690D hoặc theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Hiệu quả cao | Đúng |
| Chất lượng | Phần thưởng |
| Máy đào thích hợp | 6Tấn - 200Tấn |
| Thương hiệu máy xúc | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion Cat, v.v. |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy xúc 20-50 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tên sản phẩm | Cần cẩu kính thiên văn máy xúc |
| Điều kiện | Mới |
| Vật liệu | BS900E, nhẹ hơn và mạnh hơn |
|---|---|
| Dây thừng | Dây dây chất lượng cao |
| tệp đính kèm | Xô / thùng clamshell / vật lộn |
| Đám cưới | Hàn cao cấp |
| Độ sâu đào (m) | 20m 25m 30m 32m |
| Tên sản phẩm | Cánh tay kính thiên văn của máy đào |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Ròng rọc | Chất lượng cao |
| độ sâu đào | 20m 25m 30m 32m |
| Hiệu quả cao | Đúng |
| Vật liệu | Shaogang Q355B, Chất liệu thép tốt hơn |
|---|---|
| Đầu nối | Đầu nối dày, có thể chịu căng thẳng rất lớn |
| độ sâu đào | 15m 18m 20m 21m 22m 25m 30m 32m |
| Khả năng xô | 0,4m3, 0,6m3, 1,5m3, 2m3, 2,2m3 |
| Chất lượng | Phần thưởng |