| Bảo hành | 6 tháng đối với tay trượt, 3 tháng đối với gầu |
|---|---|
| Khả năng của xô | 0,1 cbm - 2cbm |
| Nộp đơn | 3 tấn - 55 tấn |
| Điều kiện | Mới |
| Vật liệu | Thiều Cương Q355B |
| Nộp đơn | Máy xúc 20 tấn -25 tấn |
|---|---|
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
| Điều kiện | Mới |
| Chiều dài | 17m - 18m |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |
| Khả năng xô | 1cbm 1,5cbm 2cbm 2,2cbm |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Số lượng phần | 3 phần |
| OEM / ODM | Đúng |
| hàn | Phần thưởng |
| Đóng cọc | Cọc ván thép, cọc xi măng |
|---|---|
| Đặc điểm | tuổi thọ dài hơn và hiệu quả cao |
| Chiều dài | 11m-24m |
| Nộp đơn | Máy xúc 20 tấn - 85 tấn |
| Vật liệu | Thiều Cương Q355B |
| Điều kiện | Mới, mới 100%, Cần và cánh tay tầm xa mới |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến, Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Khả năng của xô | 0,9m3,0,4-0,5CBM,0,2-6m3 |
| Trọng lượng máy | 45-120t |
| Điều kiện | Mới, hoàn toàn mới |
|---|---|
| xô | 0,5cbm 1cbm 1,5cbm |
| xi lanh xô | bao gồm |
| Chiều dài | 16m 18m 20m 21m |
| Vật liệu | Q355b Q690D Q355NE |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều dài | 17m, 20m, 25m, 30m |
| Nộp đơn | Máy xúc 25 tấn - 67 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều dài | 17m, 20m, 25m, 30m |
| Nộp đơn | Máy xúc 25 tấn - 67 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều dài | 11-25m |
| Nộp đơn | Máy xúc 20-85 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều dài | 11-25m |
| Nộp đơn | Máy xúc 20-85 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |