| Từ khóa | Cánh tay kính thiên văn của máy đào |
|---|---|
| độ sâu đào | 6m-16m |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Áp dụng cho | Máy đào 6 tấn - 36 tấn |
| Vật liệu | Q690D / HG785 / Q355B nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Vật liệu | Q355B, Q690D hoặc những thứ khác theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy xúc 6 tấn - 8 tấn |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Điều kiện làm việc | phá hủy các tòa nhà |
| Chiều dài | 8m-11m |
| Tên sản phẩm | cánh tay trượt |
|---|---|
| Thích hợp | 3-36Tấn |
| Sử dụng | Công việc của máy đào |
| Vật liệu | Q355B |
| Màu sắc | khách hàng yêu cầu |
| Vòi lò xo | Phần thưởng |
|---|---|
| Vật liệu | LG700 / HG785 |
| Đính kèm phía trước | Gàu ngoạm / Gàu tiêu chuẩn |
| Xi lanh | Xi lanh cao cấp |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Từ khóa | Máy xúc cánh tay kính thiên văn |
|---|---|
| phụ kiện máy xúc | Xô và các phụ kiện khác |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Vật liệu | Q690D / HG785 / Q355B nhẹ hơn và mạnh hơn |
| Nộp đơn | Máy đào 6 tấn - 36 tấn |
| Tên sản phẩm | Khai quật Boom Boom |
|---|---|
| Chất lượng | Chất lượng cao |
| Loại di chuyển | Máy xúc bánh xích |
| Áp dụng cho | Máy xúc 12-35 tấn |
| Vật liệu | Q690d |
| chiều dài | 13,5m |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Vật liệu | Shaogang Q355B / khác theo yêu cầu của bạn |
| Điều kiện | Mới |
| Ứng dụng | Thu gom thép phế liệu |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Nộp đơn | Máy xúc 10-60 tấn |
| Vật liệu | Q355B cao cấp |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Khả năng của xô | 2,2cbm |
| Mô hình | SSB089 |
| Bảo hành | 6 tháng |
| hàn | Phần thưởng |
| xi lanh xô | Mở rộng |
|---|---|
| phạm vi làm việc | 12m 13m 14m |
| Điều kiện làm việc | Quỹ đào nhà, những nơi hẹp |
| Máy đào thích hợp | Mèo hitachi komatsu sany |
| khoảng cách xa | khoảng cách xa |